ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલની નોકરીઓ 2022 પરિવહન વિભાગની ભરતી 2022

ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલની નોકરીઓ 2022 પરિવહન વિભાગની ભરતી 2022 તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડ ,TSLPRB) પરિવહન વિભાગમાં ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલ [Transport Police Constable] ના 63 પોસ્ટ્સ સીધી ભરતી માટે ઑનલાઇન મોડ દ્વારા અરજીઓ આમંત્રિત કરે છે

લાયક ઉમેદવારો જેઓ સંબંધિત પોસ્ટ્સ શોધી રહ્યા છે માત્ર ઓનલાઈન મોડ દ્વારા નવીનતમ અરજીઓ સબમિટ કરી શકાય છે તમામ વ્યક્તિગત અને શૈક્ષણિક વિગતોનો યોગ્ય ઉલ્લેખ કરવો જોઈએ. વિભાગીય જાહેરાત, અરજી પ્રક્રિયા, પસંદગી પ્રક્રિયા, છેલ્લી તારીખ અને તેલંગાણા પોલીસ ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલ ઓનલાઈન ફોર્મ 2022 થી સંબંધિત અન્ય માહિતી નીચેના ટેબલ પર જોઈ શકાય છે. આ તેલંગાણા પોલીસ ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલ ઓનલાઈન ફોર્મ તમામ ઉમેદવારોને વિનંતી કરવામાં આવે છે કે તેઓ તેલંગાણા પોલીસ ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલ નોટિફિકેશન 2022 માટે અરજી કરતા પહેલા તમામ જરૂરી માહિતી વાંચે અને તે પછી જ અરજી કરે.

Table of Contents

ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલની નોકરીઓ 2022

પરિવાહન વિભાગ ખાલી જગ્યા માપદંડ (ખાલી જગ્યા અને પાત્રતા):-

વિભાગનું નામ:- તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડ
ટોચની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
પોસ્ટની સંખ્યા:- 63 પોસ્ટ્સ
પોસ્ટના નામ:- ટ્રાન્સપોર્ટ પોલીસ કોન્સ્ટેબલ [Transport Police Constable]
શૈક્ષણિક લાયકાત:- માન્ય મોટર ડ્રાઇવિંગ લાઇસન્સ સાથે મધ્યવર્તી અથવા સમકક્ષ
રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
લાયકાત મુજબ સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
કેવી રીતે અરજી કરવી:, ઓનલાઇન
રાષ્ટ્રીયતા:- ઉમેદવાર ભારતનો નાગરિક હોવો જોઈએ
પોસ્ટ ખાલી જગ્યા ઉંમર પાત્રતા ચૂકવણી
પરિવહન વિભાગમાં ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલ (HO). [Transport Constable (HO) in Transport Department] 06 18-22 વર્ષ માન્ય મોટર ડ્રાઇવિંગ લાઇસન્સ સાથે મધ્યવર્તી અથવા સમકક્ષ રૂ. 24,280-72,850
પરિવહન વિભાગમાં ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલ (LC). [Transport Constable (LC) in Transport Department] 57

નૉૅધ :- વધુ સચોટ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ નોકરી માટે પ્રકાશિત અધિકારીનો સંદર્ભ લો. ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલની નોકરીઓ 2022 પરિવહન વિભાગની ભરતી 2022 સૂચના જુઓ.

પરિવાહન વિભાગ ઉંમર મર્યાદા (ઉંમર શ્રેણી):-

ઉમેદવારનું વય શ્રેણી 18-22 વર્ષ અંદર હોવું જોઈએ. કૃપા કરીને ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે સત્તાવાર પ્રકાશિત કરો પરિવર્તન વિભાગ ભારતી 2022 પરિવહન વિભાગની નોકરી સૂચના જુઓ.

પરિવાહન વિભાગ પગાર (તને કેટલો પગાર મળશે):-

પગાર ધોરણ 24,280 – 72,850દર મહિને રૂ./- પગાર સંબંધિત વધુ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ પૃષ્ઠની મુલાકાત લો સરકારી નોકરી અધિકારીના ટ્રાન્સપોર્ટ પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 ટ્રાન્સપોર્ટ પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભારતી 2022 કૃપા કરીને સૂચના તપાસો

પરિવાહન વિભાગ પસંદગી પ્રક્રિયા (પસંદગી પ્રક્રિયા):-

ટ્રાન્સપોર્ટ પોલીસ કોન્સ્ટેબલની જગ્યા 2022 પસંદગી પ્રક્રિયામાં પ્રારંભિક લેખિત પરીક્ષા, શારીરિક કાર્યક્ષમતા કસોટી અને શરીર માપન અને અંતિમ લેખિત કસોટીનો સમાવેશ કરવામાં આવશે. પ્રારંભિક લેખિત પરીક્ષા 200 પ્રશ્નો સાથે 200 ગુણ માટે એક પેપર (ત્રણ કલાકનો સમયગાળો) હશે.

પ્રારંભિક લેખિત પરીક્ષા માં લાયકાત ધરાવતા ઉમેદવારોને PMT/ PET માટે બોલાવવામાં આવશે. PMT/ PET કામગીરીના આધારે ઉમેદવારોને ફાઇનલ કરવામાં આવશે લેખિત પરીક્ષા જેમાં 200 ગુણ (200 પ્રશ્નો) માટે 3 (ત્રણ) કલાકના 1 (એક) પેપરનો સમાવેશ થશે. પસંદગી પ્રક્રિયા વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, નીચે પ્રકાશિત અધિકારી ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલની ખાલી જગ્યા 2022 ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલ સરકારી નોકરીઓ 2022 સૂચના તપાસો.

કેવી રીતે અરજી કરવી પરિવાહન વિભાગ નોકરીઓ? ,કેવી રીતે અરજી કરવી?):-

રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઓનલાઈન પાત્ર અને રસ ધરાવતા ઉમેદવારો અરજી કરી શકે છે માત્ર ઓનલાઈન સુવિધા મારફતે અરજી ભરવી જરૂરી છે તમામ સંબંધિત વિગતો કાળજીપૂર્વક જાળવવી જોઈએ. ભરેલ અરજી ફોર્મની નકલ ભવિષ્યના ઉપયોગ માટે રાખવી આવશ્યક છે. આગળની પસંદગી પ્રક્રિયા માટે માત્ર યોગ્ય ઉમેદવારોને જ શોર્ટલિસ્ટ કરવામાં આવશે અને તે મુજબ જાણ કરવામાં આવશે. આ માટે નીચે આપેલ એપ્લિકેશન લિંક પર ક્લિક કરો, કૃપા કરીને અરજી કરતા પહેલા પ્રકાશિત થયેલ અધિકારીને તપાસો TSLPRB ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 TS એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ સૂચના 2022 સૂચના તપાસો.

પરિવાહન વિભાગ અરજી ફી (અરજી ફી):-

તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડની નોકરીઓ અરજી ફી: તેલંગાણા રાજ્ય SC/ST ના ઉમેદવારો માટે 400/- રૂ. અને અન્ય ઉમેદવારો માટે 800/- રૂ., ડેબિટ કાર્ડ/ક્રેડિટ કાર્ડ/નેટ બેંકિંગ દ્વારા ફી ઓનલાઈન ચૂકવી શકાય છે. અરજી ફી વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, કૃપા કરીને માહિતી માટે પ્રકાશિત અધિકારીની મુલાકાત લો. તેલંગાણા પોલીસ ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 TS ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલની નોકરીઓ તેલંગાણા પોલીસ ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

પરિવાહન વિભાગ મહત્વપૂર્ણ તારીખો (મહત્વની તારીખ):-

નોકરી પ્રકાશિત તારીખ: 08-05-2022
અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ: 20-05-2022

TechSingh123.com તાજેતરની સરકારી નોકરી ભારતમાં ટોચની સરકારી નોકરીઓ

TechSingh123.com TechSingh123 અભ્યાસ ઇમોજ પૂરી પાડે છે નવીનતમ સરકારી નોકરી (બધા નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ એલike એસ.એસ.સી, રેલ્વે, બેંક, યુpsc પોલીસ, આર્મી, આંગણવાડી શિક્ષણ, irબળ, નૌસેના અન્ય ગોવrnમેન્ટ ભરતી), સરકારી નોકરીઓ, સરકારી પરિણામો, સરકાર નોકરીઓ સૂચનાઓ, નવીનતમ ખાલી જગ્યા, નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ ભરતી અપડેટ્સ, એડમિટ કાર્ડ કાર્ડ્સ, પરિણામો.
દૈનિક વિડિઓ નોકરીઓ અપડેટ્સ છે પણ પૂરી પાડવામાં આવેલ છે પર YouTube તેથી સબ્સ્ક્રાઇબ કરો હવે TechSingh123 અભ્યાસ ચેનલ

આ પણ જુઓ:- રાજ્ય મુજબની નોકરીઓ અથવા લાયકાત મુજબe નોકરીઓ

તેલંગાણા પોલીસ ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 આ માહિતી તમારા મિત્રો તેમજ તમારા ભાઈ-બહેનો સાથે શેર કરો. અને તેમને અને અન્ય સરકારી ભરતીમાં મદદ કરે છે (સરકારી નોકરી), માહિતી માટે TechSingh123.com દરરોજ મુલાકાત લો.

મહત્વપૂર્ણ લિંક ,પરિવાહન વિભાગ મહત્વપૂર્ણ કડીઓ:-

નોંધ: આપ સૌને વિનંતી છે કે આ નોકરીની લિંક તમારા મિત્રોને શેર કરો. વોટ્સેપ સમૂહ ફેસબુક ક્યાં તો અન્ય સામાજિક નેટવર્ક પણ બને એટલું શેર કરો. એસસસલું કોઈપણ વ્યક્તિ તેનો લાભ લઈ શકે છે.તેથી વધુને વધુ લોકોને. શેર કરો શું l દરરોજ તમામ પ્રકારની સરકારી નોકરીઓની માહિતી આ વેબસાઇટ પર તમારા બધાને આપવામાં આવે છે. તેથી તમે બધા સરકારી નોકરી જો તમારે આ વિશે માહિતી મેળવવી હોય TechSingh123.com હંમેશા વેબસાઈટ અને અહીં સાથે સંકળાયેલા છે દૈનિક મુલાકાત કરો.

FAQ – પરિવહન વિભાગની સૂચના

પ્રશ્ન 1. પરિવહન વિભાગની ભરતી માટે કેટલી ખાલી જગ્યાઓ બહાર પાડવામાં આવે છે?

જવાબ તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડ ,TSLPRB) પરિવહન વિભાગમાં ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલ [Transport Police Constable] ના 63 પોસ્ટ્સ સીધી ભરતી માટે ઑનલાઇન મોડ દ્વારા અરજીઓ આમંત્રિત કરે છે

પ્રશ્ન 2. પરિવહન વિભાગની ભરતીનું પગાર ધોરણ શું છે?

Q3. પરિવહન વિભાગની ભરતી માટેની પસંદગી પ્રક્રિયા શું છે?

જવાબ આ ટ્રાન્સપોર્ટ પોલીસ કોન્સ્ટેબલની જગ્યા 2022 પસંદગી પ્રક્રિયામાં પ્રારંભિક લેખિત પરીક્ષા, શારીરિક કાર્યક્ષમતા કસોટી અને શરીર માપન અને અંતિમ લેખિત કસોટીનો સમાવેશ કરવામાં આવશે. પસંદગી પ્રક્રિયા વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, નીચે પ્રકાશિત અધિકારી ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલની ખાલી જગ્યા 2022 ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલ સરકારી નોકરીઓ 2022 સૂચના તપાસો.

Q4. પરિવહન વિભાગની નોકરીઓ માટે અરજી કરવાની વય મર્યાદા કેટલી છે?

જવાબ ઉમેદવારનું વય શ્રેણી 18-22 વર્ષ અંદર હોવું જોઈએ. કૃપા કરીને ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે સત્તાવાર પ્રકાશિત કરો પરિવર્તન વિભાગ ભારતી 2022 પરિવહન વિભાગની નોકરી સૂચના જુઓ.

પ્રશ્ન 5. ટ્રાન્સપોર્ટ વિભાગની નોકરીઓ માટે કેવી રીતે અરજી કરવી?

ટૅગ્સ: ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલની નોકરીઓ 2022 પરિવહન વિભાગની ભરતી 2022 પરિવર્તન વિભાગ 2022 પરિવહન વિભાગની નોકરી ટ્રાન્સપોર્ટ પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 ટ્રાન્સપોર્ટ પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભારતી 2022 ટ્રાન્સપોર્ટ પોલીસ કોન્સ્ટેબલની જગ્યા 2022 ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલની ખાલી જગ્યા 2022 ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલ સરકારી નોકરીઓ 2022 તેલંગાણા પોલીસ ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 TSLPRB ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 TS એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ સૂચના 2022 તેલંગાણા પોલીસ ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 TS ટ્રાન્સપોર્ટ કોન્સ્ટેબલની નોકરીઓ તેલંગાણા પોલીસ ભરતી 2022

રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ
શિક્ષણ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ
વિભાગ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ

Leave a Comment