આબકારી કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 આબકારી કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022

TS એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 TSLPRB એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડ ,TSLPRB) ધરાવે છે આબકારી વિભાગ માં પ્રતિબંધ અને આબકારી કોન્સ્ટેબલ [Prohibition & Excise Constable] ના 614 પોસ્ટ્સ લાયક ઉમેદવારોને ઓનલાઇન અરજી કરવા માટે આમંત્રિત કરવામાં આવે છે.

રસ ધરાવતા અને લાયક ઉમેદવારો ઓનલાઈન અરજી તેઓ સંબંધિત પાત્રતા માપદંડોને પૂર્ણ કરે છે તેની ખાતરી કર્યા પછી કરી શકે છે. તમામ વ્યક્તિગત અને શૈક્ષણિક વિગતોનો યોગ્ય ઉલ્લેખ કરવો જોઈએ. વિભાગીય જાહેરાત, અરજી પ્રક્રિયા, પસંદગી પ્રક્રિયા, છેલ્લી તારીખ અને તેલંગાણા પોલીસ પ્રતિબંધ અને આબકારી કોન્સ્ટેબલ ઓનલાઈન ફોર્મ 2022 ને લગતી અન્ય માહિતી નીચેના ટેબલ પર જોઈ શકાય છે. આ TSPSC પ્રોહિબિશન અને એક્સાઈઝ કોન્સ્ટેબલ પોસ્ટ્સ રિઝલ્ટ પોસ્ટ્સ માટે, તમામ ઉમેદવારોને વિનંતી કરવામાં આવે છે કે તેઓ તેલંગાણા પોલીસ TSLPRB પ્રોહિબિશન એન્ડ એક્સાઈઝ કોન્સ્ટેબલ ઓનલાઈન ફોર્મ 2022 માટે અરજી કરતા પહેલા તમામ જરૂરી માહિતી વાંચે અને તે પછી જ અરજી કરે.

Table of Contents

TS એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022-2023

TS એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ ખાલી જગ્યા માપદંડ (ખાલી જગ્યા અને પાત્રતા):-

વિભાગનું નામ:- તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડ
ટોચની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
પોસ્ટની સંખ્યા:- 614 પોસ્ટ્સ
પોસ્ટના નામ:- પ્રતિબંધ અને આબકારી કોન્સ્ટેબલ [Prohibition & Excise Constable]
શૈક્ષણિક લાયકાત:- મધ્યવર્તી અથવા સમકક્ષ
રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
લાયકાત મુજબ સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
કેવી રીતે અરજી કરવી:, ઓનલાઇન
રાષ્ટ્રીયતા:- ઉમેદવાર ભારતનો નાગરિક હોવો જોઈએ

નૉૅધ :- વધુ સચોટ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ નોકરી માટે પ્રકાશિત અધિકારીનો સંદર્ભ લો. TS એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 TSLPRB એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 સૂચના જુઓ.

TS એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ ઉંમર મર્યાદા (ઉંમર શ્રેણી):-

ઉમેદવારનું વય શ્રેણી 18-22 વર્ષ અંદર હોવું જોઈએ. કૃપા કરીને ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે સત્તાવાર પ્રકાશિત કરો પ્રતિબંધ અને આબકારી કોન્સ્ટેબલ સરકારી નોકરીઓ 2022 TS એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ સૂચના 2022 સૂચના જુઓ.

TS એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ પગાર તમને કેટલો પગાર મળશે:-

પગાર ધોરણ 24,280 – 72,850દર મહિને રૂ./- પગાર સંબંધિત વધુ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ પૃષ્ઠની મુલાકાત લો સરકારી નોકરી અધિકારીના તેલંગાણા એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 TSLPRB એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 કૃપા કરીને સૂચના તપાસો

TS એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ પસંદગી પ્રક્રિયા (પસંદગી પ્રક્રિયા):-

તેલંગાણા પોલીસ નોકરીઓ પસંદગી પ્રક્રિયામાં પ્રારંભિક લેખિત પરીક્ષા તેના પછી શારીરિક કાર્યક્ષમતા પરીક્ષણ અને શરીર માપન અને છેલ્લું લેખિત પરીક્ષા હશે પ્રારંભિક લેખિત પરીક્ષા 200 પ્રશ્નો સાથે 200 ગુણ માટે એક પેપર (ત્રણ કલાકનો સમયગાળો) હશે. પ્રારંભિક લેખિત પરીક્ષા B.Com માં લાયકાત ધરાવતા ઉમેદવારોને PMT/PET માટે બોલાવવામાં આવશે. PMT/ PET પ્રદર્શનના આધારે, ઉમેદવારો હશે અંતિમ લેખિત કસોટી જેમાં 200 ગુણ (200 પ્રશ્નો) માટે 3 (ત્રણ) કલાકના 1 (એક) પેપરનો સમાવેશ થશે. પસંદગી પ્રક્રિયા વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, નીચે પ્રકાશિત અધિકારી TSLPRB એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલની ખાલી જગ્યા 2022 TSLPRB તેલંગાણા પોલીસ ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

કેવી રીતે અરજી કરવી TS એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ નોકરીઓ? ,કેવી રીતે અરજી કરવી?):-

રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઓનલાઈન અરજી કરી શકે છે, ઓનલાઈન અરજી આપો આ પૂરી પાડવામાં આવેલ સુવિધા દ્વારા કરી શકાય છે. અરજી ફોર્મ ભરતા પહેલા સૂચનાઓને ધ્યાનથી વાંચો. અરજદારે તેમના પ્રમાણપત્ર મુજબ યોગ્ય જગ્યાએ ઓનલાઈન અરજીમાં તમામ વ્યક્તિગત અને શૈક્ષણિક વિગતો ભરવી જોઈએ. ભવિષ્યના ઉપયોગ માટે ઓનલાઈન અરજી ની પ્રિન્ટ રાખવી જોઈએ આ માટે નીચે આપેલ એપ્લિકેશન લિંક પર ક્લિક કરો, કૃપા કરીને અરજી કરતા પહેલા પ્રકાશિત થયેલ અધિકારીને તપાસો TS પોલીસ પ્રતિબંધ અને આબકારી કોન્સ્ટેબલ સૂચના 2022 તેલંગાણા પોલીસ એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

TS એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ અરજી ફી (અરજી ફી):-

જનરલ/OBC/EWS વર્ગ માટે: 800/- રૂ. તેલંગાણા રાજ્યનું SC/ST ના ઉમેદવારો માટે રૂ. 400/-, એપ્લિકેશન ફી ડેબિટ કાર્ડ/ક્રેડિટ કાર્ડ/નેટ બેંકિંગ દ્વારા ઓનલાઈન ચૂકવવાની રહેશે. અરજી ફી વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, કૃપા કરીને માહિતી માટે પ્રકાશિત અધિકારીની મુલાકાત લો. તેલંગાણા પ્રતિબંધ અને આબકારી કોન્સ્ટેબલ સૂચના 2022 તેલંગાણા પોલીસ પ્રતિબંધ અને આબકારી કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

TS એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ મહત્વપૂર્ણ તારીખો (મહત્વની તારીખ):-

નોકરી પ્રકાશિત તારીખ: 08-05-2022
ઓનલાઈન અરજી ફોર્મ મેળવવાની છેલ્લી તારીખ: 20-05-2022

TechSingh123.com તાજેતરની સરકારી નોકરી ભારતમાં ટોચની સરકારી નોકરીઓ

TechSingh123.com TechSingh123 અભ્યાસ ઇમોજ પૂરી પાડે છે નવીનતમ સરકારી નોકરી (બધા નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ એલike એસ.એસ.સી, રેલ્વે, બેંક, યુpsc પોલીસ, આર્મી, આંગણવાડી શિક્ષણ, irબળ, નૌસેના અન્ય ગોવrnમેન્ટ ભરતી), સરકારી નોકરીઓ, સરકારી પરિણામો, સરકાર નોકરીઓ સૂચનાઓ, નવીનતમ ખાલી જગ્યા, નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ ભરતી અપડેટ્સ, એડમિટ કાર્ડ કાર્ડ્સ, પરિણામો.
દૈનિક વિડિઓ નોકરીઓ અપડેટ્સ છે પણ પૂરી પાડવામાં આવેલ છે પર YouTube તેથી સબ્સ્ક્રાઇબ કરો હવે TechSingh123 અભ્યાસ ચેનલ

આ પણ જુઓ:- રાજ્ય મુજબની નોકરીઓ અથવા લાયકાત મુજબe નોકરીઓ

તેલંગાણા પોલીસ પ્રતિબંધ અને આબકારી કોન્સ્ટેબલ ભારતી 2022 આ માહિતી તમારા મિત્રો તેમજ તમારા ભાઈ-બહેનો સાથે શેર કરો. અને તેમને અને અન્ય સરકારી ભરતીમાં મદદ કરે છે (સરકારી નોકરી), માહિતી માટે TechSingh123.com દરરોજ મુલાકાત લો.

મહત્વપૂર્ણ લિંક ,TS એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ મહત્વપૂર્ણ કડીઓ:-

નોંધ: આપ સૌને વિનંતી છે કે આ નોકરીની લિંક તમારા મિત્રોને શેર કરો. વોટ્સેપ સમૂહ ફેસબુક ક્યાં તો અન્ય સામાજિક નેટવર્ક પણ બને એટલું શેર કરો. એસસસલું કોઈપણ વ્યક્તિ તેનો લાભ લઈ શકે છે.તેથી વધુને વધુ લોકોને. શેર કરો શું l દરરોજ તમામ પ્રકારની સરકારી નોકરીઓની માહિતી આ વેબસાઇટ પર તમારા બધાને આપવામાં આવે છે. તેથી તમે બધા સરકારી નોકરી જો તમારે આ વિશે માહિતી મેળવવી હોય TechSingh123.com હંમેશા વેબસાઈટ અને અહીં સાથે સંકળાયેલા છે દૈનિક મુલાકાત કરો.

FAQ – tslprb પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022

પ્રશ્ન 1. તેલંગાણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી માટે કેટલી ખાલી જગ્યાઓ બહાર પાડવામાં આવે છે?

જવાબ તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડ ,TSLPRB) ધરાવે છે આબકારી વિભાગ માં પ્રતિબંધ અને આબકારી કોન્સ્ટેબલ [Prohibition & Excise Constable] ના 614 પોસ્ટ્સ લાયક ઉમેદવારોને ઓનલાઇન અરજી કરવા માટે આમંત્રિત કરવામાં આવે છે.

પ્રશ્ન 2. TS પોલીસ ભરતી 2022 નું પગાર ધોરણ શું છે?

Q3. TS પોલીસ ભરતી 2022 માટે પસંદગી પ્રક્રિયા શું છે?

જવાબ આ તેલંગાણા પોલીસ નોકરીઓ પસંદગી પ્રક્રિયામાં પ્રારંભિક લેખિત પરીક્ષા તેના પછી શારીરિક કાર્યક્ષમતા પરીક્ષણ અને શરીર માપન અને છેલ્લું લેખિત પરીક્ષા હશે પસંદગી પ્રક્રિયા વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, નીચે પ્રકાશિત અધિકારી TSLPRB એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલની ખાલી જગ્યા 2022 TSLPRB તેલંગાણા પોલીસ ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

Q4. તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી માટે અરજી કરવાની વય મર્યાદા કેટલી છે?

પ્રશ્ન 5. તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી માટે કેવી રીતે અરજી કરવી?

ટૅગ્સ: TS એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 TSLPRB એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 પ્રતિબંધ અને આબકારી કોન્સ્ટેબલ સરકારી નોકરીઓ 2022 TS એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ સૂચના 2022 તેલંગાણા એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 TSLPRB એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 TSLPRB એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલની ખાલી જગ્યા 2022 TSLPRB તેલંગાણા પોલીસ ભરતી 2022 TS પોલીસ પ્રતિબંધ અને આબકારી કોન્સ્ટેબલ સૂચના 2022 તેલંગાણા પોલીસ એક્સાઇઝ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 તેલંગાણા પ્રતિબંધ અને આબકારી કોન્સ્ટેબલ સૂચના 2022 તેલંગાણા પોલીસ પ્રતિબંધ અને આબકારી કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022

રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ
શિક્ષણ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ
વિભાગ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ

Leave a Comment