ઇન્ડિયા પોસ્ટ ઑફિસ ભરતી 2022 ઇન્ડિયા પોસ્ટ ઑફિસની ભરતી હવે

ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભરતી 2022 ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભરતી ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ,ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ) ધરાવે છે 38,926 પર રાખવામાં આવી છે ગ્રામીણ ડાક સેવકો [Gramin Dak Sevaks] BPM/ ABPM/ ડાક સેવક તરીકે નિમણૂક માટે લાયક ઉમેદવારો પાસેથી (GDS) ઓનલાઈન અરજી આમંત્રણ આપે છે.

રસ ધરાવતા અને લાયક ઉમેદવારો ઓનલાઈન અરજી તેઓ સંબંધિત પાત્રતા માપદંડોને પૂર્ણ કરે છે તેની ખાતરી કર્યા પછી કરી શકે છે. તમામ વ્યક્તિગત અને શૈક્ષણિક વિગતોનો યોગ્ય ઉલ્લેખ કરવો જોઈએ. નોંધ: ઉમેદવારે ઓછામાં ઓછા ધોરણ 10 સુધી સ્થાનિક ભાષાનો અભ્યાસ કર્યો હોવો જોઈએ. ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભરતી વિભાગીય જાહેરાત સંબંધિત, અરજી પ્રક્રિયા, પસંદગી પ્રક્રિયા, છેલ્લી તારીખ અને અન્ય માહિતી નીચેના ટેબલ પર ચકાસી શકાય છે. આ ભારતીય ટપાલ વિભાગ ભરતી તમામ ઉમેદવારોને પોસ્ટ માટે વિનંતી કરવામાં આવે છે ગ્રામીણ ડાક સેવક ભરતી અરજી કરતા પહેલા, બધી જરૂરી માહિતી વાંચો અને પછી જ અરજી કરો.

Table of Contents

ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભરતી 2022

ખાલી જગ્યાઓ અને પાત્રતા માપદંડ (ખાલી જગ્યા અને પાત્રતા):-

નૉૅધ :- વધુ સચોટ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ નોકરી માટે પ્રકાશિત સત્તાવાર સૂચનાનો સંદર્ભ લો. ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભરતી 2022 ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભરતી 2022 ગ્રામીણ ડાક સેવક ભરતી 2022 ભારતીય ટપાલ વિભાગ ભરતી 2022 ઈન્ડિયા પોસ્ટ ભરતી ઈન્ડિયા પોસ્ટ ભરતી 2022 ઈન્ડિયા પોસ્ટ ભારતી 2022 ગ્રામીણ ડાક સેવક ભરતી 2022 ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસની ખાલી જગ્યા 2022 ગ્રામીણ ડાક સેવક ભરતી 2022 ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભારતી 2022 ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસની નોકરીઓ 2022 ઈન્ડિયા પોસ્ટ જીડીએસ ભરતી 2022 ગ્રામીણ ડાક સેવકની જગ્યા 2022 સૂચના જુઓ.

વય મર્યાદા અને છૂટછાટ GDS માં (ઉંમર શ્રેણી):-

ઉમેદવારનું ઉંમર 18 – 40 વર્ષ અંદર હોવું જોઈએ. ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે, કૃપા કરીને નીચે પ્રકાશિત અધિકારીની મુલાકાત લો. યુપી પોસ્ટલ સર્કલ જીડીએસ ભરતી 2022 યુપી પોસ્ટલ સર્કલ ભરતી યુપી પોસ્ટ ઓફિસ ભરતી 2022 યુપી પોસ્ટલ સર્કલ ભરતી 2022 ઉત્તર પ્રદેશ ટપાલ વિભાગ ભરતી 2022 યુપી પોસ્ટ ઓફિસની ખાલી જગ્યા 2022 યુપી પોસ્ટ ઓફિસ ભારતી 2022 સૂચના જુઓ.

પોસ્ટલ સર્કલમાં પસંદગી મોડ (પસંદગી પ્રક્રિયા):-

આ પોસ્ટ ઓફિસ જોબમાં પસંદગી યોગ્યતાના આધારે જે કરવામાં આવશે 10માં મેળવેલ ગુણ ના પર આધારિત છે તૈયાર કરવામાં આવશે. પસંદગી પ્રક્રિયા વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, નીચે પ્રકાશિત અધિકારી ઈન્ડિયા પોસ્ટ ભરતી ઈન્ડિયા પોસ્ટ ભરતી 2022 ઈન્ડિયા પોસ્ટ ભારતી 2022 ગ્રામીણ ડાક સેવક ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

પોસ્ટલ સર્કલમાં પગાર (તને કેટલો પગાર મળશે):-

પગાર ધોરણ 21,700 – 81,000દર મહિને રૂ./- પગાર સંબંધિત વધુ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ પૃષ્ઠની મુલાકાત લો સરકારી નોકરી અધિકારીના ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભરતી 2022 ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભરતી 2022 ગ્રામીણ ડાક સેવક ભરતી 2022 ભારતીય ટપાલ વિભાગ ભરતી 2022 કૃપા કરીને સૂચના તપાસો

કેવી રીતે અરજી કરવી યુપી પોસ્ટ ઓફિસ, ,કેવી રીતે અરજી કરવી?):-

રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઓનલાઈન લાયક ઉમેદવારો જ અરજી કરી શકે છે નવીનતમ ઓનલાઈન સુવિધા દ્વારા અરજી ભરવાની રહેશે યોગ્ય જગ્યાએ વ્યક્તિગત અને શિક્ષણ વિગતો ઓનલાઈન અરજી ભરવા જોઈએ. ઉમેદવારોને ઓનલાઈન અરજી સ્કેન કરેલ ફોટોગ્રાફ, સહી અને શિક્ષણ પ્રમાણપત્ર અપલોડ કરો. યોગ્ય રીતે ભરેલ ઓનલાઈન અરજી પ્રિન્ટ ભવિષ્યના ઉપયોગ માટે સુરક્ષિત રાખવી જોઈએ. આ માટે નીચે આપેલ એપ્લિકેશન લિંક પર ક્લિક કરો, કૃપા કરીને અરજી કરતા પહેલા સત્તાવાર લિંક પર ક્લિક કરો યુપી પોસ્ટલ સર્કલ જીડીએસ ભરતી 2022 યુપી પોસ્ટલ સર્કલ ભરતી યુપી પોસ્ટ ઓફિસ ભરતી 2022 યુપી પોસ્ટલ સર્કલ ભરતી 2022 ઉત્તર પ્રદેશ ટપાલ વિભાગ ભરતી 2022 યુપી પોસ્ટ ઓફિસની ખાલી જગ્યા 2022 યુપી પોસ્ટ ઓફિસ ભારતી 2022 સૂચના તપાસો.

અરજી ફી ટપાલખાતાની કચેરી (અરજી ફી):-

ભારત પોસ્ટ ઓફિસ નોકરી માં SC/ST ઉમેદવારો, PWD ઉમેદવારો અને ટ્રાન્સવુમન ઉમેદવારો અને બધી સ્ત્રી ઉમેદવારોને ફીની ચુકવણીમાંથી મુક્તિ આપેલું છે. અરજી ફી રૂ.100/- તમે ડેબિટ કાર્ડ/ક્રેડિટ કાર્ડ/નેટ બેંકિંગ દ્વારા ઓનલાઈન ચૂકવણી કરી શકો છો. અરજી ફી વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, કૃપા કરીને માહિતી માટે પ્રકાશિત અધિકારીની મુલાકાત લો. યુપી પોસ્ટ ઓફિસની ખાલી જગ્યા 2022 ઈન્ડિયા પોસ્ટલ સર્કલ જીડીએસ ભરતી 2022 ગ્રામીણ ડાક સેવક ભરતી 2022 ભારતીય ટપાલ વિભાગ ભરતી 2022 ઈન્ડિયા પોસ્ટ ભરતી ઈન્ડિયા પોસ્ટ ભરતી 2022 ઈન્ડિયા પોસ્ટ ભારતી 2022 ગ્રામીણ ડાક સેવક ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

પોસ્ટલ સર્કલ મહત્વની તારીખો (મહત્વની તારીખ):-

જોબ પ્રકાશન તારીખ: 07-05-2022
અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ: 05-06-2022

TechSingh123.com તાજેતરની સરકારી નોકરી ભારતમાં ટોચની સરકારી નોકરીઓ

TechSingh123.com TechSingh123 અભ્યાસ ઇમોજ નવીનતમ સરકારી નોકરી પ્રદાન કરે છે (બધા નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ એલiકે એસએસસી, રેલ્વે, બેંક, યુPSC, પોલીસ, આર્મી, આંગણવાડી શિક્ષણ, એirબળ, નેવી અન્ય Government ભરતીઓ), સરકારી નોકરીઓ, સરકારી પરિણામો, સરકારી નોકરીઓની સૂચનાઓ, નવીનતમ ખાલી જગ્યા, નવીનતમ સરકારી નોકરીઓની ભરતી અપડેટ્સ, એડમિટ કાર્ડ્સ, પરિણામો.
દૈનિક વિડિઓ નોકરીઓ પર અપડેટ્સ પણ આપવામાં આવે છે YouTube તેથી હમણાં સબ્સ્ક્રાઇબ કરો TechSingh123 અભ્યાસ ચેનલ

આ પણ જુઓ :- રાજ્ય મુજબની નોકરીઓ અથવા ક્વોલીકાલ્પનિક મુજબની નોકરીઓ

યુપી પોસ્ટલ સર્કલ નવી ભરતી 2022 આ માહિતી તમારા મિત્રો તેમજ તમારા ભાઈ-બહેનો સાથે શેર કરો. અને તેમને અને અન્ય સરકારી ભરતીમાં મદદ કરે છે (સરકારી નોકરી), માહિતી માટે TechSingh123.com દરરોજ મુલાકાત લો.

મહત્વપૂર્ણ લિંક (મહત્વપૂર્ણ કડીઓ):-

નોંધ: આપ સૌને વિનંતી છે કે આ નોકરીની લિંક તમારા મિત્રોને શેર કરો. વોટ્સેપ સમૂહ ફેસબુક ક્યાં તો અન્ય સામાજિક નેટવર્ક પણ બને એટલું શેર કરો. એસસસલું કોઈપણ વ્યક્તિ તેનો લાભ લઈ શકે છે.તેથી વધુને વધુ લોકોને. શેર કરો શું l દરરોજ તમામ પ્રકારની સરકારી નોકરીઓની માહિતી આ વેબસાઇટ પર તમારા બધાને આપવામાં આવે છે. તેથી તમે બધા સરકારી નોકરી જો તમારે આ વિશે માહિતી મેળવવી હોય TechSingh123.com હંમેશા વેબસાઈટ અને અહીં સાથે સંકળાયેલા છે દૈનિક મુલાકાત કરો.

FAQ – ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભરતી

પ્રશ્ન 1. ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભરતી માટે કેટલી ખાલી જગ્યાઓ બહાર પાડવામાં આવે છે?

જવાબ ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ,ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ) ધરાવે છે 38,926 પર રાખવામાં આવી છે ગ્રામીણ ડાક સેવકો [Gramin Dak Sevaks] BPM/ ABPM/ ડાક સેવક તરીકે નિમણૂક માટે લાયક ઉમેદવારો પાસેથી (GDS) ઓનલાઈન અરજી આમંત્રણ આપે છે.

પ્રશ્ન 2. ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભરતીનું પગાર ધોરણ શું છે?

Q3. ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભરતી માટે પસંદગી પ્રક્રિયા શું છે?

Q4. ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભરતી માટે અરજી કરવાની વય મર્યાદા કેટલી છે?

પ્રશ્ન 5. ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસ ભરતી માટે કેવી રીતે અરજી કરવી?

જવાબ રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઓનલાઈન તમે અરજી કરી શકો છો, આ માટે નીચે આપેલ એપ્લિકેશન લિંક પર ક્લિક કરો, કૃપા કરીને અરજી કરતા પહેલા સત્તાવાર લિંક પર ક્લિક કરો ઈન્ડિયા પોસ્ટ ઓફિસની નોકરીઓ 2022 ઈન્ડિયા પોસ્ટ જીડીએસ ભરતી 2022 ગ્રામીણ ડાક સેવકની જગ્યા 2022 સૂચના તપાસો.

આ પણ જુઓ :- રાજ્ય મુજબની નોકરીઓ અથવા લાયકાત મુજબની નોકરીઓ
રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ
શિક્ષણ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ
વિભાગ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ

Leave a Comment