IOCL એપ્રેન્ટિસ ભરતી 2022 IOCL ભરતી 2022 હવે અરજી કરો

IOCL એપ્રેન્ટિસ ભરતી 2022 IOCL ભરતી 2022 ઈન્ડિયન ઓઈલ કોર્પોરેશન લિમિટેડ ,IOCL) ધરાવે છે 100 પોસ્ટ્સ ગેટ-2022 દ્વારા સ્નાતક એપ્રેન્ટિસ એન્જિનિયર્સ [Graduate Apprentice Engineer] સ્વરૂપે ઇજનેરો/અધિકારીઓ અને સગાઈ માટે લાયક ઉમેદવારો પાસેથી અરજીઓ મંગાવવામાં આવે છે.

રસ ધરાવતા ઉમેદવારો કે જેમની પાસે આવશ્યક લાયકાત અને માન્ય GATE 2022 સ્કોર કાર્ડ છે, તેઓ સંબંધિત પાત્રતા માપદંડોને પૂર્ણ કરે છે તેની ખાતરી કર્યા પછી જ, ઑનલાઇન મોડ દ્વારા નવીનતમ અરજી સબમિટ કરી શકે છે. તમામ વ્યક્તિગત અને શૈક્ષણિક વિગતોનો યોગ્ય ઉલ્લેખ કરવો જોઈએ. ઉમેદવારો પાસે સક્રિય ઈમેલ આઈડી અને મોબાઈલ નંબર હોવો જોઈએ. ઈન્ડિયન ઓઈલ કોર્પોરેશન ભરતી વિભાગીય જાહેરાત સંબંધિત, અરજી પ્રક્રિયા, પસંદગી પ્રક્રિયા, છેલ્લી તારીખ અને અન્ય માહિતી નીચેના ટેબલ પર ચકાસી શકાય છે.

IOCL એપ્રેન્ટિસ ભરતી 2022

ઈન્ડિયન ઓઈલ કોર્પોરેશન ભરતી તમામ ઉમેદવારોને પોસ્ટ માટે વિનંતી કરવામાં આવે છે ઈન્ડિયન ઓઈલ કોર્પોરેશન ભરતી અરજી કરતા પહેલા, બધી જરૂરી માહિતી વાંચો અને પછી જ અરજી કરો.

ખાલી જગ્યાઓ અને પાત્રતા માપદંડ (ખાલી જગ્યા અને પાત્રતા):-

વિભાગનું નામ:- ઈન્ડિયન ઓઈલ કોર્પોરેશન
ટોચની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
પોસ્ટની સંખ્યા:- 100 પોસ્ટ્સ
પોસ્ટના નામ:- સ્નાતક એપ્રેન્ટિસ એન્જિનિયર્સ [Graduate Apprentice Engineer
शैक्षिक योग्यता:- केमिकल इंजीनियरिंग/सिविल इंजीनियरिंग/कंप्यूटर साइंस एंड इंजीनियरिंग/इलेक्ट्रिकल इंजीनियरिंग/इंस्ट्रुमेंटेशन इंजीनियरिंग/मैकेनिकल इंजीनियरिंग/मेटलर्जिकल इंजीनियरिंग में BE/B.Tech और GATE 2022 स्कोर कार्ड
राज्य के अनुसार सरकारी नौकरियां:- यहाँ क्लिक करें
योग्यता के अनुसार सरकारी नौकरियां:- यहाँ क्लिक करें
आवेदन करने का तरीका: ऑनलाइन
राष्ट्रीयता:- उम्मीदवार भारत का नागरिक होना चाहिए

नोट :- कृपया अधिक सटीक जानकारी के लिए इस नौकरी के लिए प्रकाशित आधिकारिक IOCL Apprentice Recruitment 2022 IOCL भर्ती 2022 इंडियन ऑयल कॉर्पोरेशन भर्ती 2022 IOCL Bharti 2022 Indian Oil Corporation Recruitment 2022 latest IOCL Jobs 2022 Indian Oil Recruitment 2022 Indian Oil Corporation Apprentice Jobs Indian Oil Corporation Vacancy 2022 IOCL Recruitment 2022 Notification जरूर देखें।

Age Limit & Relaxation (आयु सीमा):-

उम्मीदवार की आयु 18 से 26 वर्ष के अंदर होनी चाहिए। कृपया आयु में छूट एवं अन्य जानकारियों के लिए प्रकाशित IOCL Apprentice Recruitment 2022 IOCL भर्ती 2022 इंडियन ऑयल कॉर्पोरेशन भर्ती 2022 Notification देखिये।

Selection Process (चयन प्रक्रिया):-

इस IOCL भर्ती में चयन प्रक्रिया में ग्रुप डिस्कशन (जीडी), ग्रुप टास्क (जीटी) और पर्सनल इंटरव्यू (पीआई) शामिल होंगे। पात्र उम्मीदवारों की शॉर्टलिस्टिंग GATE 2022 में प्राप्त अंकों के अवरोही क्रम में श्रेणीवार की जाएगी। चयन प्रक्रिया की सम्पूर्ण जानकारी के लिए नीचे Official IOCL Bharti 2022 Indian Oil Corporation Recruitment 2022 latest IOCL Jobs 2022 Notification जरूर चेक करें।

Salary Details (सैलरी कितनी मिलेगी):-

वेतनमान 50,000 – 1,60,000/- रुपये प्रति माह रहेगा, कृपया सैलरी संबंधित अधिक जानकारी के लिए इस Govt Job का Official Indian Oil Recruitment 2022 Indian Oil Corporation Apprentice Jobs Notification जरूर चेक करें l

How to Apply? (आवेदन कैसे करें?):-

इच्छुक उम्मीदवार ऑनलाइन आवेदन कर सकते हैं l ऑनलाइन आवेदन तारीख में प्रदान की गई सुविधा के माध्यम से किया जाना चाहिए। आवेदन पत्र भरने से पहले निर्देशों को अच्छी तरह पढ़ लें। आवेदक को अपने प्रमाण पत्र के अनुसार उचित स्थान पर ऑनलाइन आवेदन में सभी व्यक्तिगत और शिक्षा विवरण भरना चाहिए। भविष्य में उपयोग के लिए ऑनलाइन आवेदन का एक प्रिंट अपने पास रखना चाहिए। कृपया आवेदन करने से पहले ऑफीशियल Indian Oil Corporation Vacancy 2022 IOCL Recruitment 2022 Notification जरूर चेक करें।

Application Fees (आवेदन फीस):-

कोई आवेदन शुल्क नहीं, कृपया आवेदन फीस की सम्पूर्ण जानकारी के लिए जानकारियों के लिए प्रकाशित ऑफिशियल Indian Oil Corporation Limited Recruitment 2022 इंडियन ऑयल भर्ती 2022 Indian Oil Corporation Limited Bharti 2022 Notification जरूर चेक करें।

Important Dates (महत्वपूर्ण दिनांक):-

नौकरी प्रकाशित होने की तिथि: 01-05-2022
ऑनलाइन आवेदन पत्र जमा करने की अंतिम तिथि: 22-05-2022

TechSingh123.com latest sarkari naukri top Govt Jobs in india hand

 TechSingh123.com TechSingh123 study emoj provides Latest Sarkari Naukri (All Latest Govt Jobs Like SSC, Railway, Bank, UPSC, Police, Army, Anganwadi Teaching, Airforce, Navy other Government Recruitments), Sarkari Jobs, Sarkari Results, Government Jobs notifications, Latest Vacancy, Latest Govt Jobs Recruitment updates, Admit Cards, Results.
Daily Video Jobs Updates are also provided on YouTube so Subscribe Now TechSingh123 study channel

यह भी देखें :- State-wise Jobs or Qualification-wise Jobs

कृपया, इस IOCL New Recruitment 2022 के जानकारी को अपने दोस्तों और साथ ही साथ अपने भाई-बहनों के साथ भी शेयर करें। एवं उनकी हेल्प करें एवं अन्य सरकारी भर्तियों (Sarkari Naukri), की जानकारी के लिए TechSingh123.com पर प्रतिदिन विजिट करें।

महत्वपूर्ण लिंक (Important Links):–

Note: आप सभी से निवेदन है कि इस जॉब लिंक को अपने दोस्तों को Whatsapp ग्रुप, फेसबुक या अन्य सोशल नेटवर्क पर अधिक से अधिक शेयर करें l आप के एक Share से किसी का फायदा हो सकता है l तो अधिक से अधिक लोगो तक Share करें l हर रोज इस वेबसाइट पर आप सभी को, सभी प्रकार की सरकारी नौकरी की जानकारी दिया जाता है। तो आप सभी प्रकार के Sarkari Naukri की जानकारी पाना चाहते हैं l तो इस TechSingh123.com वेबसाइट के साथ हमेशा जुड़े रहे हैं और यहां पर Daily Visit करें।

FAQ – IOCL अपरेंटिस भर्ती

Q1. IOCL अपरेंटिस भर्ती के लिए कितनी रिक्तियां जारी की जाती हैं?

Ans. इंडियन ऑयल कॉर्पोरेशन लिमिटेड (IOCL) ने 100 पद GATE-2022 के माध्यम से ग्रेजुएट अपरेंटिस इंजीनियर्स [Graduate Apprentice Engineer] સ્વરૂપે ઇજનેરો/અધિકારીઓ અને સગાઈ માટે લાયક ઉમેદવારો પાસેથી અરજીઓ મંગાવવામાં આવે છે.

પ્રશ્ન 2. IOCL એપ્રેન્ટિસ ભરતીનું પગાર ધોરણ શું છે?

Q3. IOCL એપ્રેન્ટિસ ભરતી માટેની પસંદગી પ્રક્રિયા શું છે?

જવાબ આ IOCL ભરતી પસંદગી પ્રક્રિયામાં જૂથ ચર્ચા (GD), જૂથ કાર્ય (GT) અને વ્યક્તિગત મુલાકાત (PI) સામેલ થશે. GATE 2022 માં મેળવેલા ગુણના ઉતરતા ક્રમમાં પાત્રતા ધરાવતા ઉમેદવારોની શોર્ટલિસ્ટિંગ શ્રેણી મુજબ કરવામાં આવશે. પસંદગી પ્રક્રિયા વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, નીચેની સત્તાવાર લિંક પર ક્લિક કરો. IOCL ભારતી 2022 ઈન્ડિયન ઓઈલ કોર્પોરેશન ભરતી 2022 નવીનતમ IOCL નોકરીઓ 2022 સૂચના તપાસો.

Q4. IOCL એપ્રેન્ટિસ ભરતી માટે અરજી કરવાની વય મર્યાદા કેટલી છે?

પ્રશ્ન 5. IOCL એપ્રેન્ટિસ ભરતી માટે કેવી રીતે અરજી કરવી?

ટૅગ્સ: IOCL ખાલી જગ્યા 2022 ઈન્ડિયન ઓઈલ કોર્પોરેશન ભરતી IOCL ભરતી નવીનતમ IOCL નોકરીઓ ઈન્ડિયન ઓઈલ કોર્પોરેશન લિમિટેડ જોબ સૂચના ગેટ દ્વારા ઓનલાઈન ઈન્ડિયન આઈઓસીએલ ભરતી લાગુ કરો 2022 આઇઓસીએલ ખાલી જગ્યા પોર્ટલ iocl ખાલી જગ્યા 2022 digboi iocl લોગીન iocl ખાલી જગ્યા 2022 આઇઓસીએલ ખાલી જગ્યા 2022 ડિપ્લોમા iocl ખાલી જગ્યા 2022 ગેટ વિના ભારતીય તેલ ડેટા એન્ટ્રી ઓપરેટર ભરતી 2022 iocl એપ્રેન્ટિસ પગાર આસામ iocl નોંધણી iocl ખાલી જગ્યા પોર્ટલ iocl ખાલી જગ્યા 2022 આસામ આઇઓસીએલ ભરતી પોર્ટલ ભારતીય તેલ ડેટા એન્ટ્રી ઓપરેટર ભરતી 2022 ongc ભરતી 2022 IOCL ભરતી પસંદગી પ્રક્રિયા IOCL ખાલી જગ્યા 2022 જુનિયર એન્જિનિયરિંગ આસિસ્ટન્ટ ડિપ્લોમા iocl ભરતી માટે ગેટ વિના iocl ભરતી પોર્ટલ iocl ખાલી જગ્યા બીપીસીએલ ભરતી પ્રક્રિયા 2022

ભારતીય તેલ ડેટા એન્ટ્રી ઓપરેટર ભરતી 2022 આઇઓસીએલ ખાલી જગ્યા 2022 આઇઓસીએલ ગેટ વગર ખાલી જગ્યા 2022 ડિપ્લોમા iocl ડેટા એન્ટ્રી ઓપરેટર 2021 એડમિટ કાર્ડ iocl ભારતી આઇઓસીએલ ગેટ વગર ખાલી જગ્યા 2022 ડિપ્લોમા ઈન્ડિયન ઓઈલ કોર્પોરેશન ભરતી ઈન્ડિયન ઓઈલ ભરતી 2022 ઇન્ડિયન ઓઇલ ફ્રેશર્સ ભરતી IOCL ટ્રેઇની ભરતી 2022 ઈન્ડિયન ઓઈલ કોર્પોરેશનની ખાલી જગ્યા ઈન્ડિયન ઓઈલ કોર્પોરેશન લિમિટેડ આઈઓસીએલ ભરતી 2022 ભારતીય તેલ ડેટા એન્ટ્રી ઓપરેટર ભરતી 2022 આઇઓસીએલ ખાલી જગ્યા 2022 ડિપ્લોમા iocl ભરતી પોર્ટલ www.iocl.com 2022 ઈન્ડિયન ઓઈલ કોર્પોરેશન લિમિટેડ આઈઓસીએલ ભારતી ઈન્ડિયન ઓઈલ કોર્પોરેશનની ખાલી જગ્યા ઈન્ડિયન ઓઈલ કોર્પોરેશન લિમિટેડ આઈઓસીએલ ટ્રેઈની ભરતી 2022 IOCL ભરતી 2022 ઈન્ડિયન ઓઈલ રજીસ્ટ્રેશન આઈઓસીએલ ભરતી

Leave a Comment