તેલંગાણા પોલીસ ભરતી 2022 TSLPRB ભરતી હવે લાગુ કરો

તેલંગાણા પોલીસ ભરતી 2022-2023 તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડની ભરતી TSLPRB ભરતી 2022-2023 તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડ ,TSLPRB) ધરાવે છે સબ ઇન્સ્પેક્ટર [Sub Inspector] અને આસિસ્ટન્ટ સબ ઈન્સ્પેક્ટર [Assistant Sub Inspector] ના 33 પોસ્ટ્સ લાયક ઉમેદવારોને અરજી કરવા માટે આમંત્રિત કરવામાં આવે છે.

રસ ધરાવતા અને લાયક ઉમેદવારો માત્ર ઓનલાઈન મોડ દ્વારા અરજીઓ સબમિટ કરી શકે છે ઉમેદવારોએ ઓનલાઈન અરજીમાં તમામ વ્યક્તિગત અને શૈક્ષણિક વિગતો યોગ્ય રીતે ભરવી જોઈએ. TSLPRB ભરતી વિભાગીય જાહેરાત સંબંધિત, અરજી પ્રક્રિયા, પસંદગી પ્રક્રિયા, છેલ્લી તારીખ અને અન્ય માહિતી નીચેના ટેબલ પર ચકાસી શકાય છે. આ TSLPRB ભરતી તમામ ઉમેદવારોને પોસ્ટ માટે વિનંતી કરવામાં આવે છે તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડ અરજી કરતા પહેલા, બધી જરૂરી માહિતી વાંચો અને પછી જ અરજી કરો.

Table of Contents

તેલંગાણા પોલીસ ભરતી 2022-2023

તેલંગાણા પોલીસ ખાલી જગ્યા માપદંડ (ખાલી જગ્યા અને પાત્રતા):-

પોસ્ટ ખાલી જગ્યા ઉંમર પાત્રતા ચૂકવણી
સબ ઈન્સ્પેક્ટર ઓફ પોલીસ (પોલીસ વિભાગમાં ઈન્ફોર્મેશન ટેકનોલોજી એન્ડ કોમ્યુનિકેશન ઓર્ગેનાઈઝેશન) [Sub Inspector of Police (Information Technology & Communications Organization in Police Department)] 22 21 – 25 વર્ષ ઈલેક્ટ્રોનિક્સ એન્ડ કોમ્યુનિકેશન એન્જિનિયરિંગ અથવા ઈલેક્ટ્રિકલ એન્ડ ઈલેક્ટ્રોનિક્સ એન્જિનિયરિંગ અથવા કમ્પ્યુટર એન્જિનિયરિંગ અથવા ઈન્ફોર્મેશન ટેક્નોલોજીમાં BE/B.Tech ડિગ્રી રૂ 42300-115270
સબ ઈન્સ્પેક્ટર (પોલીસ વિભાગમાં પોલીસ ટ્રાન્સપોર્ટ ઓર્ગેનાઈઝેશન (પુરુષ)) [Sub Inspector (Police Transport Organization (Men) in Police Department)] 03 21 – 25 વર્ષ ઇલેક્ટ્રિકલ એન્જિનિયરિંગ અથવા મિકેનિકલ એન્જિનિયરિંગ અથવા ઓટોમોબાઇલ એન્જિનિયરિંગમાં ડિપ્લોમા રૂ 42300-115270
પોલીસ વિભાગ, ફિંગર પ્રિન્ટ બ્યુરોમાં મદદનીશ સબ ઇન્સ્પેક્ટર [Assistant Sub Inspector, Finger Print Bureau in Police Department] 08 21 – 25 વર્ષ કોમ્પ્યુટર સાયન્સ અથવા કોમ્પ્યુટર એપ્લિકેશન અથવા ઇન્ફોર્મેશન ટેકનોલોજી સાથેની ડિગ્રી રૂ. 33750-99310

નૉૅધ :- વધુ સચોટ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ નોકરી માટે પ્રકાશિત અધિકારીનો સંદર્ભ લો. TSLPRB ભરતી 2022-2023 TSLPRB ભરતી તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડની ભરતી તેલંગાણા પોલીસ ભરતી 2022 TS પોલીસ ભરતી 2022 TSLPRB એપીપી ભરતી 2022 TS પોલીસ સૂચના 2022 તેલંગાણા કોન્સ્ટેબલ નોટિફિકેશન 2022 મદદનીશ સરકારી વકીલની નોકરીઓ મદદનીશ સરકારી વકીલની ભરતી તેલંગાણા પોલીસની નોકરીઓ 2022 TSLPRB ખાલી જગ્યા 2022 TSLPRB ભરતી તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડની ભરતી તેલંગાણા પોલીસ ભારતી 2022 ટીએસ પોલીસ ભારતી 2022 TSLPRB APP નોકરીઓ 2022 સૂચના જુઓ.

તેલંગાણા પોલીસ ઉંમર મર્યાદા (ઉંમર શ્રેણી):-

ઉમેદવારનું વય શ્રેણી 21 – 25 વર્ષ અંદર હોવું જોઈએ. કૃપા કરીને ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે સત્તાવાર પ્રકાશિત કરો TSLPRB ભરતી 2022-2023 TSLPRB ભરતી સૂચના જુઓ.

તેલંગાણા પોલીસ પગાર (તને કેટલો પગાર મળશે):-

પગાર ધોરણ 33,750 – 1,15,270દર મહિને રૂ./- પગાર સંબંધિત વધુ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ પૃષ્ઠની મુલાકાત લો સરકારી નોકરી અધિકારીના તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડની ભરતી તેલંગાણા પોલીસ ભરતી 2022 TS પોલીસ ભરતી 2022 કૃપા કરીને સૂચના તપાસો

તેલંગાણા પોલીસ પસંદગી પ્રક્રિયા (પસંદગી પ્રક્રિયા):-

તેલંગાણા પોલીસ સરકારી નોકરી પસંદગી પ્રક્રિયામાં શારીરિક કાર્યક્ષમતા કસોટી / શારીરિક માપન અને લેખિત પરીક્ષા સામેલ થશે. જે ઉમેદવારોએ શારીરિક કાર્યક્ષમતા કસોટી પાસ કરી છે લેખિત પરીક્ષા માટે બોલાવવામાં આવશે. લેખિત પરીક્ષામાં 3 પેપર જેમાંથી દરેક 3 કલાકનો હશે. પેપર I અને II 100-100 માર્ક્સ ઇચ્છા અને પેપર III તે 200 માર્કસનું હશે. પસંદગી પ્રક્રિયા વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, નીચે પ્રકાશિત અધિકારી TSLPRB એપીપી ભરતી 2022 TS પોલીસ સૂચના 2022 તેલંગાણા કોન્સ્ટેબલ નોટિફિકેશન 2022 સૂચના તપાસો.

શારીરિક કાર્યક્ષમતા પરીક્ષણ:

 • 1600 મીટર દોડ:
  • પુરુષો માટે 7 મિનિટ 15 સેકન્ડ
  • ભૂતપૂર્વ સૈનિકો માટે 9 મિનિટ 30 સેકન્ડ
 • 800 મીટરની દોડ
  • મહિલાઓ માટે 5 મિનિટ 20 સેકન્ડ
 • લાંબી કૂદ:
  • મહિલાઓ માટે 2.50 મીટર
  • પૂર્વમાં 3.50 મી. સૈનિકો
  • અન્ય લોકો માટે 4 મીટર
 • શોટ પુટ:
  • 4 મીટર સ્ત્રી
  • પૂર્વમાં 6 મીટર. સૈનિકો
  • અન્ય લોકો માટે 6 મીટર

તેલંગાણા પોલીસને કેવી રીતે અરજી કરવી નોકરીઓ? ,કેવી રીતે અરજી કરવી?):-

રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઓનલાઈન લાયક ઉમેદવારો અરજી કરી શકે છે માત્ર ઓનલાઈન મોડ નિયત તારીખ સુધીમાં એટલે કે અરજી ભરવાની રહેશે. ઓનલાઈન અરજીમાં યોગ્ય જગ્યાએ વ્યક્તિગત અને શિક્ષણની વિગતો ભરવાની રહેશે. ઉમેદવારોને ઓનલાઈન અરજી સ્કેન કરેલો પાસપોર્ટ સાઇઝનો ફોટો અને સહી અપલોડ કરવાની રહેશે. યોગ્ય રીતે ભરેલ ઓનલાઈન અરજીની પ્રિન્ટ ભવિષ્યના ઉપયોગ માટે સુરક્ષિત રાખવું આવશ્યક છે. આ માટે નીચે આપેલ એપ્લિકેશન લિંક પર ક્લિક કરો, કૃપા કરીને અરજી કરતા પહેલા પ્રકાશિત થયેલ અધિકારીને તપાસો મદદનીશ સરકારી વકીલની નોકરીઓ મદદનીશ સરકારી વકીલની ભરતી તેલંગાણા પોલીસની નોકરીઓ 2022 સૂચના તપાસો.

તેલંગાણા પોલીસ અરજી ફી (અરજી ફી):-

અરજી ફી રૂ.1000/- (લંગાના રાજ્યનું) SC/ST ઉમેદવારો માટે રૂ. 500/-ચુકવણી ડેબિટ કાર્ડ/ક્રેડિટ કાર્ડ/નેટ બેંકિંગનો ઉપયોગ કરીને ઓનલાઈન કરવાની રહેશે. અરજી ફી વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, કૃપા કરીને માહિતી માટે પ્રકાશિત અધિકારીની મુલાકાત લો. TSLPRB આવનારી ખાલી જગ્યા 2022 તેલંગાણા પોલીસ ભારતી 2022 ટીએસ પોલીસ ભારતી 2022 TSLPRB APP નોકરીઓ 2022 સૂચના તપાસો.

તેલંગાણા પોલીસ મહત્વપૂર્ણ તારીખો (મહત્વની તારીખ):-

જોબ પ્રકાશન તારીખ: 29-04-2022
ઓનલાઈન અરજી શરૂ થશે: 02-05-2022
ઓનલાઈન અરજી ફોર્મ સબમિટ કરવાની છેલ્લી તારીખ: 20-05-2022

TechSingh123.com તાજેતરની સરકારી નોકરી ભારતમાં ટોચની સરકારી નોકરીઓ

TechSingh123.com TechSingh123 અભ્યાસ ઇમોજ નવીનતમ સરકારી નોકરી પ્રદાન કરે છે (બધા નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ એલiકે એસએસસી, રેલ્વે, બેંક, યુPSC, પોલીસ, આર્મી, આંગણવાડી શિક્ષણ, એirબળ, નેવી અન્ય Government ભરતીઓ), સરકારી નોકરીઓ, સરકારી પરિણામો, સરકારી નોકરીઓની સૂચનાઓ, નવીનતમ ખાલી જગ્યા, નવીનતમ સરકારી નોકરીઓની ભરતી અપડેટ્સ, એડમિટ કાર્ડ્સ, પરિણામો.
દૈનિક વિડિઓ નોકરીઓ પર અપડેટ્સ પણ આપવામાં આવે છે YouTube તેથી હમણાં સબ્સ્ક્રાઇબ કરો TechSingh123 અભ્યાસ ચેનલ

આ પણ જુઓ:- રાજ્ય મુજબની નોકરીઓ અથવા લાયકાત મુજબe નોકરીઓ

TSLPRB નવી ખાલી જગ્યા 2022 આ માહિતી તમારા મિત્રો તેમજ તમારા ભાઈ-બહેનો સાથે શેર કરો. અને તેમને અને અન્ય સરકારી ભરતીમાં મદદ કરે છે (સરકારી નોકરી), માહિતી માટે TechSingh123.com દરરોજ મુલાકાત લો.

મહત્વપૂર્ણ લિંક (મહત્વપૂર્ણ કડીઓ):-

નોંધ: આપ સૌને વિનંતી છે કે આ નોકરીની લિંક તમારા મિત્રોને શેર કરો. વોટ્સેપ સમૂહ ફેસબુક ક્યાં તો અન્ય સામાજિક નેટવર્ક પણ બને એટલું શેર કરો. એસસસલું કોઈપણ વ્યક્તિ તેનો લાભ લઈ શકે છે.તેથી વધુને વધુ લોકોને. શેર કરો શું l દરરોજ તમામ પ્રકારની સરકારી નોકરીઓની માહિતી આ વેબસાઇટ પર તમારા બધાને આપવામાં આવે છે. તેથી તમે બધા સરકારી નોકરી જો તમારે આ વિશે માહિતી મેળવવી હોય TechSingh123.com હંમેશા વેબસાઈટ અને અહીં સાથે સંકળાયેલા છે દૈનિક મુલાકાત કરો.

FAQ – તેલંગાણા પોલીસ જોબ 2022

પ્રશ્ન 1. TSLPRB ભરતી માટે કેટલી ખાલી જગ્યાઓ બહાર પાડવામાં આવે છે?

જવાબ તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડ ,TSLPRB) ધરાવે છે સબ ઇન્સ્પેક્ટર [Sub Inspector] અને આસિસ્ટન્ટ સબ ઈન્સ્પેક્ટર [Assistant Sub Inspector] ના 33 પોસ્ટ્સ લાયક ઉમેદવારોને અરજી કરવા માટે આમંત્રિત કરવામાં આવે છે.

પ્રશ્ન 2. TSLPRB ભરતીનું પગાર ધોરણ શું છે?

Q3. TSLPRB ભરતી માટેની પસંદગી પ્રક્રિયા શું છે?

જવાબ તેલંગાણા પોલીસ સરકારી નોકરી પસંદગી પ્રક્રિયામાં શારીરિક કાર્યક્ષમતા કસોટી / શારીરિક માપન અને લેખિત પરીક્ષા સામેલ થશે. પસંદગી પ્રક્રિયા વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, નીચે પ્રકાશિત અધિકારી TSLPRB એપીપી ભરતી 2022 TS પોલીસ સૂચના 2022 તેલંગાણા કોન્સ્ટેબલ નોટિફિકેશન 2022 સૂચના તપાસો.

Q4. TSLPRB ભરતી માટે અરજી કરવાની વય મર્યાદા કેટલી છે?

પ્રશ્ન 5. TSLPRB ભરતી માટે કેવી રીતે અરજી કરવી?

જવાબ રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઓનલાઈન લાયક ઉમેદવારો અરજી કરી શકે છે માત્ર ઓનલાઈન મોડ નિયત તારીખ સુધીમાં એટલે કે અરજી ભરવાની રહેશે. અરજી કરતા પહેલા કૃપા કરીને અધિકારીને પ્રકાશિત કરો મદદનીશ સરકારી વકીલની નોકરીઓ મદદનીશ સરકારી વકીલની ભરતી તેલંગાણા પોલીસની નોકરીઓ 2022 સૂચના તપાસો.

રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ
શિક્ષણ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ
વિભાગ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ

Leave a Comment