તેલંગાણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 તેલંગાણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી

તેલંગાણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 તેલંગાણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડ ,તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડ) ધરાવે છે પોલીસ કોન્સ્ટેબલ [Police Constable] (IT/મિકેનિક્સ/ડ્રાઇવર) 383 પોસ્ટ્સ ખાતે નિમણૂક માટે પાત્ર ઉમેદવારો પાસેથી અરજીઓ આમંત્રિત કરતી સૂચના જારી કરવામાં આવી છે.

રસ ધરાવતા અને લાયક ઉમેદવારો સંબંધિત પાત્રતા માપદંડોને પરિપૂર્ણ કરે છે તેની ખાતરી કર્યા પછી જ, ઓનલાઈન મોડ દ્વારા નવીનતમ અરજી ભરી શકે છે. તમામ વ્યક્તિગત અને શૈક્ષણિક વિગતોનો યોગ્ય ઉલ્લેખ કરવો જોઈએ. ઉમેદવારો પાસે સક્રિય ઈમેલ આઈડી અને મોબાઈલ નંબર હોવો જોઈએ.

Table of Contents

તેલંગાણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022-2023

તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડ (TSLPRB) નોકરીની ખાલી જગ્યાઓ 2022 પોસ્ટ્સ માટે, તમામ ઉમેદવારોને TSLPRB પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી માટે અરજી કરતા પહેલા તમામ જરૂરી માહિતી વાંચવા અને તે પછી જ અરજી કરવા વિનંતી કરવામાં આવે છે.

TSLPRB ખાલી જગ્યા માપદંડ (ખાલી જગ્યા અને પાત્રતા):-

વિભાગનું નામ:- તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડ
ટોચની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
પોસ્ટની સંખ્યા:- 383 પોસ્ટ્સ
પોસ્ટના નામ:- પોલીસ કોન્સ્ટેબલ
શૈક્ષણિક લાયકાત:- SSC અને ITI
રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
લાયકાત મુજબ સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
કેવી રીતે અરજી કરવી:, ઓનલાઇન
રાષ્ટ્રીયતા:- ઉમેદવાર ભારતનો નાગરિક હોવો જોઈએ
પોસ્ટ ખાલી જગ્યા ઉંમર પાત્રતા ચૂકવણી
પોલીસ કોન્સ્ટેબલ (ઈન્ફોર્મેશન ટેકનોલોજી એન્ડ કોમ્યુનિકેશન ઓર્ગેનાઈઝેશન) [Police Constable (Information Technology & Communications Organization)] 262 18-22 વર્ષ સંબંધિત વેપારમાં SSC અને ITI રૂ 24280-72850
પોલીસ કોન્સ્ટેબલ (મિકેનિક્સ) [Police Constable (Mechanics)] 21 18-22 વર્ષ સંબંધિત વેપારમાં SSC અને ITI રૂ 24280-72850
પોલીસ કોન્સ્ટેબલ (ડ્રાઈવર) [Police Constable (Drivers)] 100 21-25 વર્ષ સંબંધિત વેપારમાં SSC અને ITI રૂ 24280-72850

નૉૅધ :- વધુ સચોટ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ નોકરી માટે પ્રકાશિત અધિકારીનો સંદર્ભ લો. TSLPRB ભરતી 2022-2023 TSLPRB ભરતી 2022 સૂચના જુઓ.

TSLPRB ઉંમર મર્યાદા (ઉંમર શ્રેણી):-

ઉમેદવારનું વય શ્રેણી 18-22 વર્ષ અંદર હોવું જોઈએ. કૃપા કરીને ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે સત્તાવાર પ્રકાશિત કરો તેલંગાણા પોલીસ ભરતી 2022 તેલંગાણા પોલીસ વિભાગ ભરતી 2022 સૂચના જુઓ.

TSLPRB પગાર (તને કેટલો પગાર મળશે):-

પગાર ધોરણ 24280 – 72850દર મહિને રૂ./- પગાર સંબંધિત વધુ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ પૃષ્ઠની મુલાકાત લો સરકારી નોકરી અધિકારીના તેલંગાણા રાજ્ય પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 TSPSC તેલંગાણા પોલીસ સૂચના 2022 કૃપા કરીને સૂચના તપાસો

TSLPRB પસંદગી પ્રક્રિયા (પસંદગી પ્રક્રિયા):-

તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી 2022 માં શારીરિક કાર્યક્ષમતા પરીક્ષણ અને ભૌતિક માપન પછી વેપાર પરીક્ષણ અને ડ્રાઇવિંગ ટેસ્ટ થશે. ટ્રેડ ટેસ્ટ 100 ગુણ ની હશે પસંદગી પ્રક્રિયા વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, નીચે પ્રકાશિત અધિકારી TSPSC નોકરીઓ 2022 તેલંગાણા પોલીસ ભરતી 2022 તેલંગાણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

કેવી રીતે અરજી કરવી TSLPRB નોકરીઓ? ,કેવી રીતે અરજી કરવી?):-

રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઓનલાઈન અરજી કરી શકે છે, ઓનલાઈન અરજી આ નિયત તારીખ સાથે પૂરી પાડવામાં આવેલ સુવિધા દ્વારા કરી શકાય છે. અરજી ફોર્મ ભરતા પહેલા સૂચનાઓને ધ્યાનથી વાંચો. અરજદારે તેના/તેણીના પ્રમાણપત્ર મુજબ યોગ્ય જગ્યાએ ઓનલાઈન અરજીમાં તમામ જરૂરી દસ્તાવેજો સબમિટ કરવાના રહેશે. વ્યક્તિગત અને શિક્ષણ વિગતો ભરવા જોઈએ. ભવિષ્યમાં ઉપયોગ માટે ઓનલાઈન એપ્લિકેશનની પ્રિન્ટ રાખવી જોઈએ. આ માટે નીચે આપેલ એપ્લિકેશન લિંક પર ક્લિક કરો, કૃપા કરીને અરજી કરતા પહેલા પ્રકાશિત થયેલ અધિકારીને તપાસો TSLPRB પોલીસ ભરતી 2022 તેલંગાણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભારતી 2022 સૂચના તપાસો.

TSLPRB અરજી ફી (અરજી ફી):-

અરજી ફી: SC/ST ઉમેદવારો માટે 400/- રૂ. તેલંગાણા રાજ્ય અને અન્ય ઉમેદવારો માટે 800/- રૂ., ડેબિટ કાર્ડ/ક્રેડિટ કાર્ડ/નેટ બેંકિંગ દ્વારા ફી ઓનલાઈન ચૂકવવી જોઈએ. અરજી ફી વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, કૃપા કરીને માહિતી માટે પ્રકાશિત અધિકારીની મુલાકાત લો. TSLPRB પોલીસ ભરતી 2022 TSLPRB કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 તેલંગાણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

TSLPRB મહત્વપૂર્ણ તારીખો (મહત્વની તારીખ):-

જોબ પ્રકાશન તારીખ: 29-04-2022
ઓનલાઈન અરજી ફોર્મ ભરવાની તારીખ: 02-05-2022 થી 20-05-2022 સુધી

TechSingh123.com તાજેતરની સરકારી નોકરી ભારતમાં ટોચની સરકારી નોકરીઓ

TechSingh123.com TechSingh123 અભ્યાસ ઇમોજ પૂરી પાડે છે નવીનતમ સરકારી નોકરી (બધા નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ એલike એસ.એસ.સી, રેલ્વે, બેંક, યુpsc પોલીસ, આર્મી, આંગણવાડી શિક્ષણ, irબળ, નૌસેના અન્ય ગોવrnમેન્ટ ભરતી), સરકારી નોકરીઓ, સરકારી પરિણામો, સરકાર નોકરીઓ સૂચનાઓ, નવીનતમ ખાલી જગ્યા, નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ ભરતી અપડેટ્સ, એડમિટ કાર્ડ કાર્ડ્સ, પરિણામો.
દૈનિક વિડિઓ નોકરીઓ અપડેટ્સ છે પણ પૂરી પાડવામાં આવેલ છે પર YouTube તેથી સબ્સ્ક્રાઇબ કરો હવે TechSingh123 અભ્યાસ ચેનલ

આ પણ જુઓ:- રાજ્ય મુજબની નોકરીઓ અથવા લાયકાત મુજબe નોકરીઓ

તેલંગાણા રાજ્ય પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 TSPSC તેલંગાણા પોલીસ ભરતી સૂચના 2022 આ માહિતી તમારા મિત્રો તેમજ તમારા ભાઈ-બહેનો સાથે શેર કરો. અને તેમને અને અન્ય સરકારી ભરતીમાં મદદ કરે છે (સરકારી નોકરી), માહિતી માટે TechSingh123.com દરરોજ મુલાકાત લો.

મહત્વપૂર્ણ લિંક ,TSLPRB મહત્વપૂર્ણ કડીઓ:-

નોંધ: આપ સૌને વિનંતી છે કે આ નોકરીની લિંક તમારા મિત્રોને શેર કરો. વોટ્સેપ સમૂહ ફેસબુક ક્યાં તો અન્ય સામાજિક નેટવર્ક પણ બને એટલું શેર કરો. એસસસલું કોઈપણ વ્યક્તિ તેનો લાભ લઈ શકે છે.તેથી વધુને વધુ લોકોને. શેર કરો શું l દરરોજ તમામ પ્રકારની સરકારી નોકરીઓની માહિતી આ વેબસાઇટ પર તમારા બધાને આપવામાં આવે છે. તેથી તમે બધા સરકારી નોકરી જો તમારે આ વિશે માહિતી મેળવવી હોય TechSingh123.com હંમેશા વેબસાઈટ અને અહીં સાથે સંકળાયેલા છે દૈનિક મુલાકાત કરો.

FAQ – તેલંગાણા પોલીસ વિભાગની ખાલી જગ્યા 2022

પ્રશ્ન 1. તેલંગાણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી માટે કેટલી ખાલી જગ્યાઓ બહાર પાડવામાં આવે છે?

જવાબ તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડ ,તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી બોર્ડ) ધરાવે છે પોલીસ કોન્સ્ટેબલ [Police Constable] (IT/મિકેનિક્સ/ડ્રાઇવર) 383 પોસ્ટ્સ ખાતે નિમણૂક માટે પાત્ર ઉમેદવારો પાસેથી અરજીઓ આમંત્રિત કરતી સૂચના જારી કરવામાં આવી છે.

પ્રશ્ન 2. તેલંગાણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતીનું પગાર ધોરણ શું છે?

Q3. તેલંગાણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી માટે પસંદગી પ્રક્રિયા શું છે?

Q4. તેલંગાણા પોલીસ વિભાગની ભરતી માટે અરજી કરવાની વય મર્યાદા કેટલી છે?

પ્રશ્ન 5. તેલંગાણા પોલીસ વિભાગની ભરતી માટે કેવી રીતે અરજી કરવી?

જવાબ રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઓનલાઈન તમે અરજી કરી શકો છો, આ માટે નીચે આપેલ એપ્લિકેશન લિંક પર ક્લિક કરો, કૃપા કરીને અરજી કરતા પહેલા પ્રકાશિત થયેલ સત્તાવાર તપાસો TSLPRB પોલીસ ભરતી 2022 તેલંગાણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભારતી 2022 સૂચના તપાસો.

ટૅગ્સ: TSLPRB ભરતી 2022-2023 TSLPRB ભરતી 2022 તેલંગાણા પોલીસ ભરતી 2022 તેલંગાણા પોલીસ વિભાગ ભરતી 2022 તેલંગાણા રાજ્ય પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 TSPSC તેલંગાણા પોલીસ સૂચના 2022 તેલંગાણા રાજ્ય કક્ષાની પોલીસ ભરતી 2022 TSPSC નોકરીઓ 2022 તેલંગાણા પોલીસ ભરતી 2022 તેલંગાણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 TSLPRB પોલીસ ભરતી 2022 તેલંગાણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભારતી 2022 TSLPRB પોલીસ ભરતી 2022 TSLPRB કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 તેલંગાણા પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 તેલંગાણા રાજ્ય પોલીસ કોન્સ્ટેબલ ભરતી 2022 TSPSC તેલંગાણા પોલીસ ભરતી સૂચના 2022

રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ
શિક્ષણ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ
વિભાગ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ

Leave a Comment