મેસ્કોમ ભરતી 2022 મેસ્કોમ ભરતી 2022

મેસ્કોમ ભરતી 2022-2023 મેસ્કોમ ભરતી 2022 મેંગ્લોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ ,મેસ્કોમ) ધરાવે છે એપ્રેન્ટિસશિપ [Apprenticeship] ના 183 પોસ્ટ્સ અરજી કરવા પાત્ર ઉમેદવારો પાસેથી અરજીઓ મંગાવવામાં આવે છે

રસ ધરાવતા અને લાયક ઉમેદવારો માત્ર ઓનલાઈન મોડ દ્વારા તમે અરજી ભરી શકો છો ફોર્મ ભરતા પહેલા, ઉમેદવારોએ ખાતરી કરવી આવશ્યક છે કે તેઓ સંબંધિત પાત્રતા માપદંડોને પૂર્ણ કરે છે. તમામ વ્યક્તિગત અને શૈક્ષણિક વિગતો યોગ્ય રીતે ઉલ્લેખ કરવો જોઈએ. ફોર્મ ભરતી વખતે, ઉમેદવારો પાસે સક્રિય ઈમેલ આઈડી અને મોબાઈલ નંબર હોવો આવશ્યક છે. મેંગલોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડને લગતી વિભાગીય જાહેરાત, અરજી પ્રક્રિયા, પસંદગી પ્રક્રિયા, છેલ્લી તારીખ અને અન્ય માહિતી નીચે આપેલા કોષ્ટક પર ચકાસી શકાય છે.

Table of Contents

મેસ્કોમ ભરતી 2022-2023

તમામ ઉમેદવારોને આ MESCOM ગ્રેજ્યુએટ એપ્રેન્ટિસ, ટેકનિશિયન એપ્રેન્ટિસ ભરતી 2022 જગ્યાઓ માટે વિનંતી કરવામાં આવે છે. મેસ્કોમ જોબ વેકેન્સી 2022 અરજી કરતા પહેલા, બધી જરૂરી માહિતી વાંચો અને પછી જ અરજી કરો.

મેસ્કોમ ખાલી જગ્યા માપદંડ (ખાલી જગ્યા અને પાત્રતા):-

વિભાગનું નામ:- મેંગ્લોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ
ટોચની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
પોસ્ટની સંખ્યા:- 183 પોસ્ટ્સ
પોસ્ટના નામ:- એપ્રેન્ટિસશિપ [Apprenticeship]
શૈક્ષણિક લાયકાત:- ડિપ્લોમા / ડિગ્રી
રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
લાયકાત મુજબ સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
કેવી રીતે અરજી કરવી:, ઓનલાઇન
રાષ્ટ્રીયતા:- ઉમેદવાર ભારતનો નાગરિક હોવો જોઈએ
પોસ્ટ ખાલી જગ્યા પાત્રતા ચૂકવણી
સ્નાતક એપ્રેન્ટિસ [Graduate Apprentice] 112 ઇલેક્ટ્રિકલ અને ઇલેક્ટ્રોનિક્સ એન્જિનિયરિંગમાં ડિગ્રી 9000/- રૂ.
ડિપ્લોમા એપ્રેન્ટિસ [Diploma Apprentice] 71 ઇલેક્ટ્રિકલ અને ઇલેક્ટ્રોનિક્સ એન્જિનિયરિંગમાં ડિપ્લોમા રૂ.8000/-

નૉૅધ :- વધુ સચોટ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ નોકરી માટે પ્રકાશિત અધિકારીનો સંદર્ભ લો. મેસ્કોમ ભરતી 2022-2023 મેસ્કોમ ભરતી 2022 મેસ્કોમ સૂચના 2022 મેસ્કોમ ભારતી 2022 મેસ્કોમ એપ્રેન્ટિસ ભરતી 2022 મેસ્કોમ નોકરીઓ 2022 મેસ્કોમ ખાલી જગ્યા 2022 મેંગ્લોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ ભરતી 2022 મેંગ્લોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડમાં નોકરીઓ કર્ણાટકમાં સરકારી નોકરીઓ 2022 મેંગ્લોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ ભારતી 2022 સૂચના જુઓ.

મેસ્કોમ ઉંમર મર્યાદા (ઉંમર શ્રેણી):-

ઉમેદવારનું વય શ્રેણી નિયમો મુજબ હોવું જોઈએ કૃપા કરીને ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે સત્તાવાર પ્રકાશિત કરો મેસ્કોમ ભરતી 2022-2023 મેસ્કોમ ભરતી 2022 સૂચના જુઓ.

મેસ્કોમ પગાર (તને કેટલો પગાર મળશે):-

પગાર ધોરણ 8,000 – 9,000દર મહિને રૂ./- પગાર સંબંધિત વધુ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ પૃષ્ઠની મુલાકાત લો સરકારી નોકરી અધિકારીના મેસ્કોમ સૂચના 2022 મેસ્કોમ ભારતી 2022 કૃપા કરીને સૂચના તપાસો

મેસ્કોમ પસંદગી પ્રક્રિયા (પસંદગી પ્રક્રિયા):-

મેસ્કોમ સરકારી નોકરીઓ પસંદગી પ્રક્રિયામાં ડિગ્રી/ડિપ્લોમા ગુણ ઉમેદવારોના આધારે દસ્તાવેજ ચકાસણી અને ઇન્ટરવ્યુ માટે શોર્ટલિસ્ટ કરવામાં આવશે પસંદગી પ્રક્રિયા વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, નીચે પ્રકાશિત અધિકારી મેસ્કોમ એપ્રેન્ટિસ ભરતી 2022 મેસ્કોમ નોકરીઓ 2022 સૂચના તપાસો.

કેવી રીતે અરજી કરવી મેસ્કોમ નોકરીઓ? ,કેવી રીતે અરજી કરવી?):-

રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઓનલાઈન લાયક ઉમેદવારો અરજી કરી શકે છે માત્ર ઓનલાઈન મોડ અરજી નિયત તારીખ સુધીમાં ભરવાની રહેશે. યોગ્ય જગ્યાએ વ્યક્તિગત અને શિક્ષણ વિગતો ઓનલાઈન અરજી ભરવા જોઈએ. ઉમેદવારોને ઓનલાઈન અરજી સ્કેન કરેલો પાસપોર્ટ સાઇઝનો ફોટો અને સહી અપલોડ કરવાની રહેશે.

ઉમેદવારોએ વ્યક્તિગત ઈમેલ આઈડી અને મોબાઈલ નંબર ભરવો જોઈએ. યોગ્ય રીતે ભરેલી ઓનલાઈન અરજીની પ્રિન્ટ ભવિષ્યના ઉપયોગ માટે સુરક્ષિત રાખવી જોઈએ. આ માટે નીચે આપેલ એપ્લિકેશન લિંક પર ક્લિક કરો, કૃપા કરીને અરજી કરતા પહેલા પ્રકાશિત થયેલ અધિકારીને તપાસો મેસ્કોમ ખાલી જગ્યા 2022 મેંગ્લોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

મેસ્કોમ અરજી ફી (અરજી ફી):-

મેંગ્લોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડમાં નોકરીઓ માં અરજી કરવી કોઈ ફી નથી અરજી ફી વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, કૃપા કરીને માહિતી માટે પ્રકાશિત અધિકારીની મુલાકાત લો. મેંગ્લોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડમાં નોકરીઓ કર્ણાટકમાં સરકારી નોકરીઓ 2022 મેંગ્લોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ ભારતી 2022 સૂચના તપાસો.

મેસ્કોમ મહત્વપૂર્ણ તારીખો (મહત્વની તારીખ):-

જોબ પ્રકાશન તારીખ: 27-04-2022
NATS માં ફોર્મ ભરવાની છેલ્લી તારીખ: 10-06-2022
મેંગ્લોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ માટે અરજી સબમિટ કરવાની છેલ્લી તારીખ: 15-06-2022.

TechSingh123.com તાજેતરની સરકારી નોકરી ભારતમાં ટોચની સરકારી નોકરીઓ

TechSingh123.com TechSingh123 અભ્યાસ ઇમોજ પૂરી પાડે છે નવીનતમ સરકારી નોકરી (બધા નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ એલike એસ.એસ.સી, રેલ્વે, બેંક, યુpsc પોલીસ, આર્મી, આંગણવાડી શિક્ષણ, irબળ, નૌસેના અન્ય ગોવrnમેન્ટ ભરતી), સરકારી નોકરીઓ, સરકારી પરિણામો, સરકાર નોકરીઓ સૂચનાઓ, નવીનતમ ખાલી જગ્યા, નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ ભરતી અપડેટ્સ, એડમિટ કાર્ડ કાર્ડ્સ, પરિણામો.
દૈનિક વિડિઓ નોકરીઓ અપડેટ્સ છે પણ પૂરી પાડવામાં આવેલ છે પર YouTube તેથી સબ્સ્ક્રાઇબ કરો હવે TechSingh123 અભ્યાસ ચેનલ

આ પણ જુઓ:- રાજ્ય મુજબની નોકરીઓ અથવા લાયકાત મુજબe નોકરીઓ

કૃપા કરીને, આ મેંગલોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ જોબ્સ 2022 ની માહિતી તમારા મિત્રો તેમજ તમારા ભાઈ-બહેનો સાથે શેર કરો. અને તેમને અને અન્ય સરકારી ભરતીમાં મદદ કરે છે (સરકારી નોકરી), માહિતી માટે TechSingh123.com દરરોજ મુલાકાત લો.

મહત્વપૂર્ણ લિંક ,મેસ્કોમ મહત્વપૂર્ણ કડીઓ:-

નોંધ: આપ સૌને વિનંતી છે કે આ નોકરીની લિંક તમારા મિત્રોને શેર કરો. વોટ્સેપ સમૂહ ફેસબુક ક્યાં તો અન્ય સામાજિક નેટવર્ક પણ બને એટલું શેર કરો. એસસસલું કોઈપણ વ્યક્તિ તેનો લાભ લઈ શકે છે.તેથી વધુને વધુ લોકોને. શેર કરો શું l દરરોજ તમામ પ્રકારની સરકારી નોકરીઓની માહિતી આ વેબસાઇટ પર તમારા બધાને આપવામાં આવે છે. તેથી તમે બધા સરકારી નોકરી જો તમારે આ વિશે માહિતી મેળવવી હોય TechSingh123.com હંમેશા વેબસાઈટ અને અહીં સાથે સંકળાયેલા છે દૈનિક મુલાકાત કરો.

FAQ – મેંગલોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડની ખાલી જગ્યા 2022

પ્રશ્ન 1. મેસ્કોમ ભરતી માટે કેટલી ખાલી જગ્યાઓ બહાર પાડવામાં આવે છે?

જવાબ મેંગ્લોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ ,મેસ્કોમ) ધરાવે છે એપ્રેન્ટિસશિપ [Apprenticeship] ના 183 પોસ્ટ્સ અરજી કરવા પાત્ર ઉમેદવારો પાસેથી અરજીઓ મંગાવવામાં આવે છે

પ્રશ્ન 2. મેસ્કોમ ભરતીનું પગાર ધોરણ શું છે?

જવાબ પગાર ધોરણ 8,000 – 9,000દર મહિને રૂ./- પગાર સંબંધિત વધુ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ પૃષ્ઠની મુલાકાત લો સરકારી નોકરી અધિકારીના મેસ્કોમ સૂચના 2022 મેસ્કોમ ભારતી 2022 કૃપા કરીને સૂચના તપાસો

Q3. મેસ્કોમ ભરતી માટેની પસંદગી પ્રક્રિયા શું છે?

જવાબ આ મેસ્કોમ સરકારી નોકરીઓ પસંદગી પ્રક્રિયામાં ડિગ્રી/ડિપ્લોમા ગુણ ઉમેદવારોના આધારે દસ્તાવેજ ચકાસણી અને ઇન્ટરવ્યુ માટે શોર્ટલિસ્ટ કરવામાં આવશે પસંદગી પ્રક્રિયા વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, નીચે પ્રકાશિત અધિકારી મેસ્કોમ એપ્રેન્ટિસ ભરતી 2022 મેસ્કોમ નોકરીઓ 2022 સૂચના તપાસો.

Q4. મેસ્કોમ ભરતી માટે અરજી કરવાની વય મર્યાદા કેટલી છે?

જવાબ ઉમેદવારનું વય શ્રેણી નિયમો મુજબ હોવું જોઈએ કૃપા કરીને ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે સત્તાવાર પ્રકાશિત કરો મેસ્કોમ ભરતી 2022-2023 મેસ્કોમ ભરતી 2022 સૂચના જુઓ.

પ્રશ્ન 5. મેંગ્લોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ ભરતી માટે કેવી રીતે અરજી કરવી?

ટૅગ્સ: મેંગ્લોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ ભરતી 2022 મેસ્કોમ નોકરીઓ 2022 મેંગલોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ જોબની ખાલી જગ્યાઓ મેસ્કોમ જોબ વેકેન્સી મેંગલોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ જોબ વેકેન્સી મેસ્કોમ જોબ વેકેન્સી મેંગલોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ કરિયર્સ મેસ્કોમ કરિયર મેંગલોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ ફ્રેશર જોબ 2022 મેંગલોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડમાં મેસ્કોમ ફ્રેશર જોબની શરૂઆત 2022 મેંગ્લોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ ભરતી 2022 મેસ્કોમ ભરતી 2022 હિન્દી મેંગ્લોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડમાં નોકરીઓ 2022 હિન્દીમાં

મેસ્કોમ નોકરીઓ 2022 મેંગ્લોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ જોબ ઓપનિંગ મેંગલોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ જોબ ઓપનિંગ મેંગલોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ જોબ વેકેન્સી MESCOM જોબ વેકેન્સી મેંગલોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ કારકિર્દી મેસ્કોમ કારકિર્દી મેંગલોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડ ફ્રેશર નોકરીઓ 2022 મેસ્કોમ ફ્રેશર જોબ્સ 2022 મેંગલોર ઇલેક્ટ્રિસિટી સપ્લાય કંપની લિમિટેડમાં જોબ ઓપનિંગ મેસ્કોમમાં જોબ ઓપનિંગ

રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ
શિક્ષણ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ
વિભાગ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ

Leave a Comment