કર્ણાટક હાઇકોર્ટ ભરતી 2022 કર્ણાટક હાઇકોર્ટ ભરતી

કર્ણાટકની હાઇકોર્ટ ભરતી 2022-2023 કર્ણાટક હાઈકોર્ટ ભરતી 2022 કર્ણાટક હાઈકોર્ટ ,કર્ણાટક હાઈકોર્ટ, ધરાવે છે સિવિલ જજ [Civil Judge] ના 56 પોસ્ટ્સ અરજી કરવા પાત્ર ભારતીય ઉમેદવારો પાસેથી અરજીઓ મંગાવવામાં આવે છે.

રસ ધરાવતા અને લાયક ઉમેદવારો માત્ર ઓનલાઈન મોડ ઉમેદવારો સંબંધિત પાત્રતા માપદંડોને પૂર્ણ કરે છે તેની ખાતરી કર્યા પછી તેઓ ઑનલાઇન મોડ દ્વારા અરજી ભરી શકે છે. તમામ વ્યક્તિગત અને શૈક્ષણિક વિગતોનો યોગ્ય ઉલ્લેખ કરવો જોઈએ. ફોર્મ ભરતી વખતે, ઉમેદવારોએ ઓનલાઈન અરજીમાં પાસપોર્ટ સાઈઝનો ફોટો અને સહી સ્કેન કરેલી હોવી જોઈએ. વિભાગીય જાહેરાત, અરજી પ્રક્રિયા, પસંદગી પ્રક્રિયા, છેલ્લી તારીખ અને કર્ણાટક હાઈકોર્ટને લગતી અન્ય માહિતી નીચેના ટેબલ પર જોઈ શકાય છે.

Table of Contents

કર્ણાટકની હાઇકોર્ટ ભરતી 2022-2023

કર્ણાટક હાઈકોર્ટની આ ભરતી 2022ની જગ્યાઓ માટે, તમામ ઉમેદવારોને વિનંતી કરવામાં આવે છે કે તેઓ કર્ણાટક હાઈકોર્ટની ખાલી જગ્યા 2022 માટે અરજી કરતા પહેલા તમામ જરૂરી માહિતી વાંચે અને પછી જ અરજી કરે.

કર્ણાટક હાઈકોર્ટની ખાલી જગ્યાઓના માપદંડ (ખાલી જગ્યા અને પાત્રતા):-

વિભાગનું નામ:- કર્ણાટક હાઈકોર્ટ
ટોચની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
પોસ્ટની સંખ્યા:- 56 પોસ્ટ્સ
પોસ્ટના નામ:- સિવિલ જજ [Civil Judge]
શૈક્ષણિક લાયકાત:- કાયદામાં ડિગ્રી
રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
લાયકાત મુજબ સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
કેવી રીતે અરજી કરવી:, ઓનલાઇન
રાષ્ટ્રીયતા:- ઉમેદવાર ભારતનો નાગરિક હોવો જોઈએ

નૉૅધ :- વધુ સચોટ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ નોકરી માટે પ્રકાશિત અધિકારીનો સંદર્ભ લો. કર્ણાટકની હાઇકોર્ટ ભરતી 2022-2023 કર્ણાટક હાઈકોર્ટ ભરતી 2022 કર્ણાટકની હાઇકોર્ટ ભરતી 2022 કર્ણાટક હાઈકોર્ટ ભરતી 2022 કર્ણાટક હાઈકોર્ટ ભારતી 2022 કર્ણાટક હાઈકોર્ટ ભરતી 2022 નવી કર્ણાટક હાઈકોર્ટ ભરતી 2022 કર્ણાટક હાઈકોર્ટમાં ભરતી સૂચના જુઓ.

કર્ણાટક HC ઉંમર મર્યાદા (ઉંમર શ્રેણી):-

ઉમેદવારનું વય શ્રેણી 21 – 35 વર્ષ અંદર હોવું જોઈએ. કૃપા કરીને ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે સત્તાવાર પ્રકાશિત કરો કર્ણાટકની હાઇકોર્ટ ભરતી 2022-2023 સૂચના જુઓ.

કર્ણાટક HC પગાર (તને કેટલો પગાર મળશે):-

પગાર ધોરણ 27,700 – 44,770દર મહિને રૂ./- પગાર સંબંધિત વધુ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ પૃષ્ઠની મુલાકાત લો સરકારી નોકરી અધિકારીના કર્ણાટક હાઈકોર્ટ ભરતી 2022 કર્ણાટકની હાઇકોર્ટ ભરતી 2022 કૃપા કરીને સૂચના તપાસો

કર્ણાટક HC પસંદગી પ્રક્રિયા (પસંદગી પ્રક્રિયા):-

કર્ણાટક HC ભરતી 2022 માં પસંદગી પ્રક્રિયામાં ભરતી પદ્ધતિમાં મુખ્ય લેખિત પરીક્ષા અને જીવંત અવાજ સમાવેશ કરવામાં આવશે. સ્પર્ધાત્મક પરીક્ષામાં 3 તબક્કાઓ હશે, (a) પ્રારંભિક પરીક્ષા (b) મુખ્ય લેખિત પરીક્ષા અને (c) viva-voice.

પ્રારંભિક પરીક્ષામાં 100 ગુણ એક જ પેપર હશે. પ્રારંભિક પરીક્ષાના આધારે, ઉમેદવારોને મુખ્ય પરીક્ષા માટે બોલાવવામાં આવશે. મુખ્ય પરીક્ષામાં 100 ગુણ ચાર પેપર હશે. પસંદગી પ્રક્રિયા વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, નીચે પ્રકાશિત અધિકારી કર્ણાટક હાઈકોર્ટ ભરતી 2022 કર્ણાટક હાઈકોર્ટ ભારતી 2022 સૂચના તપાસો.

કેવી રીતે અરજી કરવી કર્ણાટક HC નોકરીઓ? ,કેવી રીતે અરજી કરવી?):-

રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઓનલાઈન પાત્ર અને રસ ધરાવતા ઉમેદવારો પૂરી પાડવામાં આવેલ નિયત તારીખે અથવા તે પહેલાં જ અરજી કરી શકે છે ઓનલાઈન સુવિધા મારફતે અરજી ભરવી જરૂરી છે તમામ સંબંધિત વિગતો કાળજીપૂર્વક જાળવવી જોઈએ. ભરેલ અરજી ફોર્મની નકલ ભવિષ્યના ઉપયોગ માટે રાખવી આવશ્યક છે.

આગળની પસંદગી પ્રક્રિયા માટે માત્ર યોગ્ય ઉમેદવારોને જ શોર્ટલિસ્ટ કરવામાં આવશે અને તે મુજબ જાણ કરવામાં આવશે. આ માટે નીચે આપેલ એપ્લિકેશન લિંક પર ક્લિક કરો, કૃપા કરીને અરજી કરતા પહેલા પ્રકાશિત થયેલ અધિકારીને તપાસો કર્ણાટક હાઈકોર્ટ ભરતી 2022 નવી કર્ણાટક હાઈકોર્ટ ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

કર્ણાટક HC અરજી ફી (અરજી ફી):-

આ નોકરી માટે અરજી ફી રૂ. 500/- ,SC/ST ના ઉમેદવારો માટે રૂ.250/-ડેબિટ કાર્ડ/ક્રેડિટ કાર્ડ/નેટ બેંકિંગ દ્વારા અરજી ફી ઑનલાઇન ચુકવણી કરવું પડશે મુખ્ય પરીક્ષા ની ફી SC/ST ઉમેદવારો માટે રૂ. 500/- અને અન્ય ઉમેદવારો માટે 1000/- રૂ. હશે અરજી ફી વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, કૃપા કરીને માહિતી માટે પ્રકાશિત અધિકારીની મુલાકાત લો. કર્ણાટક હાઈકોર્ટમાં ભરતી સૂચના તપાસો.

કર્ણાટક HC મહત્વપૂર્ણ તારીખો (મહત્વની તારીખ):-

જોબ પ્રકાશન તારીખ: 27-04-2022
અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ: 23-05-2022

TechSingh123.com તાજેતરની સરકારી નોકરી ભારતમાં ટોચની સરકારી નોકરીઓ

TechSingh123.com TechSingh123 અભ્યાસ ઇમોજ પૂરી પાડે છે નવીનતમ સરકારી નોકરી (બધા નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ એલike એસ.એસ.સી, રેલ્વે, બેંક, યુpsc પોલીસ, આર્મી, આંગણવાડી શિક્ષણ, irબળ, નૌસેના અન્ય ગોવrnમેન્ટ ભરતી), સરકારી નોકરીઓ, સરકારી પરિણામો, સરકાર નોકરીઓ સૂચનાઓ, નવીનતમ ખાલી જગ્યા, નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ ભરતી અપડેટ્સ, એડમિટ કાર્ડ કાર્ડ્સ, પરિણામો.
દૈનિક વિડિઓ નોકરીઓ અપડેટ્સ છે પણ પૂરી પાડવામાં આવેલ છે પર YouTube તેથી સબ્સ્ક્રાઇબ કરો હવે TechSingh123 અભ્યાસ ચેનલ

આ પણ જુઓ:- રાજ્ય મુજબની નોકરીઓ અથવા લાયકાત મુજબe નોકરીઓ

કૃપા કરીને, આ કર્ણાટક હાઈકોર્ટની ખાલી જગ્યા 2022ની માહિતી તમારા મિત્રો તેમજ તમારા ભાઈ-બહેનો સાથે શેર કરો. અને તેમને અને અન્ય સરકારી ભરતીમાં મદદ કરે છે (સરકારી નોકરી), માહિતી માટે TechSingh123.com દરરોજ મુલાકાત લો.

મહત્વપૂર્ણ લિંક ,કર્ણાટક HC મહત્વપૂર્ણ કડીઓ:-

નોંધ: આપ સૌને વિનંતી છે કે આ નોકરીની લિંક તમારા મિત્રોને શેર કરો. વોટ્સેપ સમૂહ ફેસબુક ક્યાં તો અન્ય સામાજિક નેટવર્ક પણ બને એટલું શેર કરો. એસસસલું કોઈપણ વ્યક્તિ તેનો લાભ લઈ શકે છે.તેથી વધુને વધુ લોકોને. શેર કરો શું l દરરોજ તમામ પ્રકારની સરકારી નોકરીઓની માહિતી આ વેબસાઇટ પર તમારા બધાને આપવામાં આવે છે. તેથી તમે બધા સરકારી નોકરી જો તમારે આ વિશે માહિતી મેળવવી હોય TechSingh123.com હંમેશા વેબસાઈટ અને અહીં સાથે સંકળાયેલા છે દૈનિક મુલાકાત કરો.

FAQ – કર્ણાટક ભરતી હાઇકોર્ટ

પ્રશ્ન 1. કર્ણાટકની હાઇકોર્ટ ભરતી માટે કેટલી ખાલી જગ્યાઓ બહાર પાડવામાં આવે છે?

જવાબ કર્ણાટક હાઈકોર્ટ ,કર્ણાટક હાઈકોર્ટ, ધરાવે છે સિવિલ જજ [Civil Judge] ના 56 પોસ્ટ્સ અરજી કરવા પાત્ર ભારતીય ઉમેદવારો પાસેથી અરજીઓ મંગાવવામાં આવે છે.

પ્રશ્ન 2. કર્ણાટક ભરતી હાઇકોર્ટનું પગાર ધોરણ શું છે?

Q3. કર્ણાટક ભરતીની હાઇકોર્ટ માટેની પસંદગી પ્રક્રિયા શું છે?

Q4. કર્ણાટક ભરતી માટે હાઇકોર્ટમાં અરજી કરવાની વય મર્યાદા કેટલી છે?

જવાબ ઉમેદવારનું વય શ્રેણી 21 – 35 વર્ષ અંદર હોવું જોઈએ. કૃપા કરીને ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે સત્તાવાર પ્રકાશિત કરો કર્ણાટકની હાઇકોર્ટ ભરતી 2022-2023 સૂચના જુઓ.

પ્રશ્ન 5. કર્ણાટક ભરતી હાઇકોર્ટ માટે કેવી રીતે અરજી કરવી?

ટૅગ્સ: જબલપુર હાઈકોર્ટમાં ભરતી 2022 ઝજ્જર કોર્ટમાં ભરતી 2022 પટાવાળાની ભરતી 2022 ઉચ્ચ અદાલતના પટાવાળાની ભરતી 2022 પટાવાળાની ભરતી 2022 MP પટાવાળાની ભરતી 2022 પટાવાળાની ભરતી 2022 સીજી હાઈકોર્ટ પટાવાળાની ભરતી 2022 રાજસ્થાન હાઈકોર્ટમાં પટાવાળાની ભરતી 2022 પટાવાળાની ભરતી 2022 હાઇકોર્ટ પટાવાળાની ભરતી 2022 પટાવાળાની ભરતીની પરીક્ષાની તારીખ 2022 સીજી બેંક પટાવાળાની ભરતી 2022 યુપી પટાવાળાની ભરતી 2022 MP હાઈકોર્ટ ભરતી હાઈકોર્ટ ભરતી 2022

રાજસ્થાન હાઈકોર્ટમાં ભરતી 2022 રાજસ્થાન હાઈકોર્ટ એલડીસી ભરતી 2022 જબલપુર હાઈકોર્ટમાં ભરતી 2022 રાજસ્થાન હાઈકોર્ટ વર્ગ IV સ્ટાફની ભરતી 2022 રાજસ્થાન હાઈકોર્ટ વર્ગ IV સ્ટાફની ભરતી 2022 રાજસ્થાન હાઈકોર્ટમાં ભરતી 2022 રાજસ્થાન હાઈકોર્ટમાં પટાવાળાની ભરતી 2022

રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ
શિક્ષણ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ
વિભાગ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ

Leave a Comment