IIT Mandi Recruitment 2022 IIT Mandi Recruitment 2022 હવે અરજી કરો

IIT મંડી ભરતી 2022-2023 IIT મંડી ભરતી 2022 ઈન્ડિયન ઈન્સ્ટિટ્યુટ ઓફ ટેકનોલોજી મંડી ,આઈઆઈટી મંડી) ધરાવે છે આસિસ્ટન્ટ પ્રોફેસર [Assistant Professor] અને સહયોગી પ્રોફેસર [Associate Professor] (વ્યવસ્થાપન શાળામાં) વિવિધ હોદ્દા માટે ઓનલાઈન અરજી કરવા માટે લાયક ઉમેદવારોને આમંત્રણ આપવું

રસ ધરાવતા અને લાયક ઉમેદવારો ઓનલાઈન અરજી તેઓ સંબંધિત પાત્રતા માપદંડોને પૂર્ણ કરે છે તેની ખાતરી કર્યા પછી કરી શકે છે. તમામ વ્યક્તિગત અને શૈક્ષણિક વિગતોનો યોગ્ય ઉલ્લેખ કરવો જોઈએ. ઈન્ડિયન ઈન્સ્ટિટ્યુટ ઓફ ટેકનોલોજી મંડી વિભાગીય જાહેરાત સંબંધિત, અરજી પ્રક્રિયા, પસંદગી પ્રક્રિયા, છેલ્લી તારીખ અને અન્ય માહિતી નીચેના ટેબલ પર ચકાસી શકાય છે. આ IIT મંડી ભરતી તમામ ઉમેદવારોને પોસ્ટ માટે વિનંતી કરવામાં આવે છે IIT મંડી જોબ વેકેન્સી 2022 નોટિફિકેશન અરજી કરતા પહેલા, બધી જરૂરી માહિતી વાંચો અને પછી જ અરજી કરો.

Table of Contents

IIT મંડી ભરતી 2022-2023

આઈઆઈટી મંડી ખાલી જગ્યા માપદંડ (ખાલી જગ્યા અને પાત્રતા):-

વિભાગનું નામ:- ઈન્ડિયન ઈન્સ્ટિટ્યુટ ઓફ ટેકનોલોજી મંડી
ટોચની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
પોસ્ટની સંખ્યા:- વિવિધ પોસ્ટ્સ
પોસ્ટના નામ:- આસિસ્ટન્ટ પ્રોફેસર અને સહયોગી પ્રોફેસર
શૈક્ષણિક લાયકાત:- પીએચડી અને સંબંધિત અનુભવ
રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
લાયકાત મુજબ સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
કેવી રીતે અરજી કરવી:, ઓનલાઇન
રાષ્ટ્રીયતા:- ઉમેદવાર ભારતનો નાગરિક હોવો જોઈએ
પોસ્ટ પાત્રતા ચૂકવણી
મદદનીશ પ્રોફેસર ગ્રેડ-I [Assistant Professor Grade-I] પીએચડી અને સંબંધિત અનુભવ ધોરણો મુજબ
મદદનીશ પ્રોફેસર ગ્રેડ-II [Assistant Professor Grade-II]
સહ-શિક્ષક [Associate Professor]

નૉૅધ :- વધુ સચોટ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ નોકરી માટે પ્રકાશિત અધિકારીનો સંદર્ભ લો. IIT મંડી ભરતી 2022-2023 IIT મંડી ભરતી 2022 IIT મંડી ભારતી 2022 ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી ભરતી 2022 ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી વેકેન્સી 2022 IIT મંડી ભરતી 2022 ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી ભરતી 2022 IIT મંડી ભરતી 2022 IIT મંડી ભારતી 2022 ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી ભરતી 2022 IIT મંડી ફેકલ્ટી ભરતી 2022 સૂચના જુઓ.

આઈઆઈટી મંડી ઉંમર મર્યાદા (ઉંમર શ્રેણી):-

ઉમેદવારનું વય શ્રેણી ધોરણો મુજબ હોવું જોઈએ કૃપા કરીને ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે સત્તાવાર પ્રકાશિત કરો IIT મંડી ભરતી 2022-2023 IIT મંડી ભરતી 2022 સૂચના જુઓ.

આઈઆઈટી મંડી પગાર (તને કેટલો પગાર મળશે):-

પગાર ધોરણ 57,900 – 2,08,900/– દર મહિને રૂ પગાર સંબંધિત વધુ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ પૃષ્ઠની મુલાકાત લો સરકારી નોકરી અધિકારીના IIT મંડી ભારતી 2022 ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી ભરતી 2022 કૃપા કરીને સૂચના તપાસો

આઈઆઈટી મંડી પસંદગી પ્રક્રિયા (પસંદગી પ્રક્રિયા):-

ઈન્ડિયન ઈન્સ્ટિટ્યૂટ ઓફ ટેકનોલોજી મંડી ભરતી પસંદગી પ્રક્રિયામાં લાયકાત અને અનુભવ ના આધારે શોર્ટલિસ્ટિંગ પછી વ્યક્તિગત મુલાકાત ઉમેદવારની પસંદગી તેના આધારે કરવામાં આવશે, પસંદગી પ્રક્રિયા વિશેની સંપૂર્ણ માહિતી માટે, નીચે પ્રકાશિત અધિકારી ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી વેકેન્સી 2022 IIT મંડી ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

કેવી રીતે અરજી કરવી આઈઆઈટી મંડી નોકરીઓ? ,કેવી રીતે અરજી કરવી?):-

રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઓનલાઈન આપેલ લાયકાત સાથે રસ ધરાવતા ઉમેદવારો અરજી કરી શકે છે ઓનલાઇન અરજી ફોર્મ તમે સંબંધિત પોસ્ટ્સ માટે ઓનલાઈન અરજી કરી શકો છો. આ તબક્કે ઈન્ડિયન ઈન્સ્ટિટ્યુટ ઓફ ટેકનોલોજી મંડી પ્રિન્ટ મોકલવાની જરૂર નથી. લાયકાત ધરાવતા ઉમેદવારોને આગળની કાર્યવાહી વિશે જાણ કરવામાં આવશે. ભવિષ્યના ઉપયોગ માટે પ્રિન્ટ કોપી રાખવાની સલાહ આપવામાં આવે છે. આ માટે નીચે આપેલ એપ્લિકેશન લિંક પર ક્લિક કરો, કૃપા કરીને અરજી કરતા પહેલા પ્રકાશિત થયેલ અધિકારીને તપાસો ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી ભરતી 2022 IIT મંડી ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

આઈઆઈટી મંડી અરજી ફી (અરજી ફી):-

ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી જોબ્સ માં અરજી કરવી કોઈ ફી નથી અરજી ફી વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, કૃપા કરીને માહિતી માટે પ્રકાશિત અધિકારીની મુલાકાત લો. IIT મંડી ભારતી 2022 ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી ભરતી 2022 IIT મંડી ફેકલ્ટી ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

આઈઆઈટી મંડી મહત્વપૂર્ણ તારીખો (મહત્વની તારીખ):-

જોબ પ્રકાશન તારીખ: 23-04-2022
ઓનલાઈન અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ: 09-05-2022

TechSingh123.com તાજેતરની સરકારી નોકરી ભારતમાં ટોચની સરકારી નોકરીઓ

TechSingh123.com TechSingh123 અભ્યાસ ઇમોજ પૂરી પાડે છે નવીનતમ સરકારી નોકરી (બધા નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ એલike એસ.એસ.સી, રેલ્વે, બેંક, યુpsc પોલીસ, આર્મી, આંગણવાડી શિક્ષણ, irબળ, નૌસેના અન્ય ગોવrnમેન્ટ ભરતી), સરકારી નોકરીઓ, સરકારી પરિણામો, સરકાર નોકરીઓ સૂચનાઓ, નવીનતમ ખાલી જગ્યા, નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ ભરતી અપડેટ્સ, એડમિટ કાર્ડ કાર્ડ્સ, પરિણામો.
દૈનિક વિડિઓ નોકરીઓ અપડેટ્સ છે પણ પૂરી પાડવામાં આવેલ છે પર YouTube તેથી સબ્સ્ક્રાઇબ કરો હવે TechSingh123 અભ્યાસ ચેનલ

આ પણ જુઓ:- રાજ્ય મુજબની નોકરીઓ અથવા લાયકાત મુજબe નોકરીઓ

કૃપા કરીને, આ ઈન્ડિયન ઈન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી ભરતીની માહિતી તમારા મિત્રો તેમજ તમારા ભાઈ-બહેનો સાથે શેર કરો. અને તેમને અને અન્ય સરકારી ભરતીમાં મદદ કરે છે (સરકારી નોકરી), માહિતી માટે TechSingh123.com દરરોજ મુલાકાત લો.

મહત્વપૂર્ણ લિંક ,આઈઆઈટી મંડી મહત્વપૂર્ણ કડીઓ:-

નોંધ: આપ સૌને વિનંતી છે કે આ નોકરીની લિંક તમારા મિત્રોને શેર કરો. વોટ્સેપ સમૂહ ફેસબુક ક્યાં તો અન્ય સામાજિક નેટવર્ક પણ બને એટલું શેર કરો. એસસસલું કોઈપણ વ્યક્તિ તેનો લાભ લઈ શકે છે.તેથી વધુને વધુ લોકોને. શેર કરો શું કરો l આ વેબસાઈટ પર દરરોજ તમામ પ્રકારની સરકારી નોકરીઓની માહિતી આપ સૌને આપવામાં આવે છે. તેથી તમે બધા સરકારી નોકરી જો તમારે આ વિશે માહિતી મેળવવી હોય TechSingh123.com હંમેશા વેબસાઈટ અને અહીં સાથે સંકળાયેલા છે દૈનિક મુલાકાત કરો.

FAQ – IIT મંડી નોકરીઓ 2022

પ્રશ્ન 1. IIT મંડી ભરતી માટે કેટલી ખાલી જગ્યાઓ બહાર પાડવામાં આવે છે?

જવાબ ઈન્ડિયન ઈન્સ્ટિટ્યુટ ઓફ ટેકનોલોજી મંડી ,આઈઆઈટી મંડી) ધરાવે છે આસિસ્ટન્ટ પ્રોફેસર [Assistant Professor] અને સહયોગી પ્રોફેસર [Associate Professor] (વ્યવસ્થાપન શાળામાં) વિવિધ હોદ્દા માટે ઓનલાઈન અરજી કરવા માટે લાયક ઉમેદવારોને આમંત્રણ આપવું

પ્રશ્ન 2. IIT મંડી ભરતીનું પગાર ધોરણ શું છે?

Q3. IIT મંડી ભરતી માટે પસંદગી પ્રક્રિયા શું છે?

Q4. IIT મંડી ભરતી માટે અરજી કરવાની વય મર્યાદા કેટલી છે?

જવાબ ઉમેદવારનું વય શ્રેણી ધોરણો મુજબ હોવું જોઈએ કૃપા કરીને ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે સત્તાવાર પ્રકાશિત કરો IIT મંડી ભરતી 2022-2023 IIT મંડી ભરતી 2022 સૂચના જુઓ.

પ્રશ્ન 5. IIT મંડી ભરતી માટે કેવી રીતે અરજી કરવી?

ટૅગ્સ: ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી જોબ્સ 2022 IIT મંડી નોકરીઓ 2022 ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી જોબ વેકેન્સી IIT મંડીમાં જોબ ઓપનિંગ ઈન્ડિયન ઈન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી જોબ વેકેન્સી IIT મંડી જોબ વેકેન્સી ઈન્ડિયન ઈન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી કૅરિયર્સ IIT મંડી કૅરિયર્સ ઈન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી ફ્રેશર નોકરીઓ 2022 ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડીમાં IIT મંડી ફ્રેશર જોબની શરૂઆત 2022 આઈઆઈટી મંડીમાં ઈન્ડિયન ઈન્સ્ટિટ્યૂટ ઓફ ટેક્નોલોજી મંડીમાં ભરતી શરૂ થઈ છે 2022 હિન્દીમાં

IIT મંડી ભરતી 2022 હિન્દી ઈન્ડિયન ઈન્સ્ટીટ્યુટ ઓફ ટેકનોલોજી મંડીમાં નોકરીઓ 2022 હિન્દી IIT મંડીમાં નોકરીઓ 2022 ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી જોબ ઓપનિંગ IIT મંડીમાં જોબ ઓપનિંગ ઈન્ડિયન ઈન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી જોબ વેકેન્સી IIT મંડી જોબ વેકેન્સી ઈન્ડિયન ઈન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી કૅરિયર્સ IIT મંડી કૅરિયર્સ ઈન્ડિયન ઈન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડી ફ્રેશર નોકરીઓ 2022 IIT મંડી ફ્રેશર જોબ્સ 2022 ઇન્ડિયન ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ ટેક્નોલોજી મંડીમાં જોબ ઓપનિંગ્સ IIT મંડીમાં જોબ ઓપનિંગ

રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ
શિક્ષણ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ
વિભાગ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ

Leave a Comment