CIPET ભરતી 2022-2023 CIPET ભરતી 2022 હવે અરજી કરો

CIPET ભરતી 2022-2023 CIPET ભરતી 2022 સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યુટ ઓફ પેટ્રોકેમિકલ્સ એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેકનોલોજી ,CIPET) ધરાવે છે લેક્ચરર [Lecturer], આસિસ્ટન્ટ પ્રોફેસર [Assistant Professor] અને અલગ ના 19 પોસ્ટ્સ લાયક ઉમેદવારોની શોધ કરવામાં આવે છે.

જરૂરી લાયકાત ધરાવતા રસ ધરાવતા ઉમેદવારોને આ જગ્યાઓ માટે અરજી કરવા પ્રોત્સાહિત કરવામાં આવે છે. અરજદારો આપેલ સરનામે જરૂરી દસ્તાવેજો સાથે અરજી ફોર્મ ભરીને મોકલી શકે છે જેથી તે સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પેટ્રોકેમિકલ્સ એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી (સીઆઇપીઇટી) સંબંધિત વિભાગીય જાહેરાત, અરજી પ્રક્રિયા, પસંદગી પ્રક્રિયા, છેલ્લી તારીખ અને અન્ય માહિતી નીચે આપેલા કોષ્ટકમાં જોઈ શકે. . આ સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી ભરતી પોસ્ટ્સ માટેના તમામ ઉમેદવારોને વિનંતી કરવામાં આવે છે કે તેઓ CIPET (CIPET ભરતી) ભરતી 2022 માટે અરજી કરતા પહેલા તમામ જરૂરી માહિતી વાંચે અને તે પછી જ અરજી કરે.

Table of Contents

CIPET ભરતી 2022-2023

CIPET ખાલી જગ્યા માપદંડ (ખાલી જગ્યા અને પાત્રતા):-

વિભાગનું નામ:- સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યુટ ઓફ પેટ્રોકેમિકલ્સ એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેકનોલોજી
ટોચની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
પોસ્ટની સંખ્યા:- 19 પોસ્ટ્સ
પોસ્ટના નામ:- લેક્ચરર, આસિસ્ટન્ટ પ્રોફેસર અને અલગ
શૈક્ષણિક લાયકાત:- સ્નાતક / અનુસ્નાતક
રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
લાયકાત મુજબ સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
કેવી રીતે અરજી કરવી:, ઑફલાઇન
રાષ્ટ્રીયતા:- ઉમેદવાર ભારતનો નાગરિક હોવો જોઈએ
પોસ્ટ ખાલી જગ્યા પાત્રતા પગાર
આસિસ્ટન્ટ પ્રોફેસર [Assistant Professor] 09 સંબંધિત વિષયમાં પ્રથમ વર્ગ અથવા સમકક્ષ અને NET/SLET/SET સાથે સારા શૈક્ષણિક રેકોર્ડ સાથે પૂર્ણ સમયની માસ્ટર ડિગ્રી રૂ. 35,000 – 40,000/-
લેક્ચરર [Lecturer] 05 મિકેનિકલ / મેન્યુફેક્ચરિંગ / પ્લાસ્ટિક / પોલિમર ટેકનોલોજી / પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ / CAD-CAM / કમ્પ્યુટર સાયન્સ અથવા પ્રથમ વર્ગ અથવા સમકક્ષ અને 1 વર્ષનો અનુભવ સાથે પૂર્ણ સમયની સ્નાતકની ડિગ્રી 30,000 – 35,000/-
પ્લેસમેન્ટ કન્સલ્ટન્ટ [Placement consultant] 01 કોઈપણ વિદ્યાશાખામાં પૂર્ણ સમય સ્નાતક અને 4 વર્ષનો અનુભવ અથવા MBA (HRM/PM) અને 2 વર્ષનો અનુભવ 40,000/- રૂ.
સહાયક પ્લેસમેન્ટ સલાહકાર [Assistant Placement consultant] 01 કોઈપણ વિદ્યાશાખામાં પૂર્ણ સમય સ્નાતક અને 2 વર્ષનો અનુભવ અથવા MBA (HRM/PM) અને 1 વર્ષનો અનુભવ રૂ. 35,000/-
મદદનીશ ગ્રંથપાલ [Assistant Librarian] 02 ગ્રંથાલય વિજ્ઞાન/ માહિતી વિજ્ઞાનમાં પીજી ડિપ્લોમા અને 1 વર્ષનો અનુભવ સાથે પૂર્ણ સમયનો પ્રથમ વર્ગ B.Lib.Sc./ B.Lib.I.Sc 20.000 – 25.000/- રૂ.
સહ-શિક્ષક [Associate Professor] 01 સંબંધિત શિસ્તમાં પીએચડી અથવા સમકક્ષ અને 5 વર્ષનો અનુભવ રૂ 46,400/-

નૉૅધ :- વધુ સચોટ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ નોકરી માટે પ્રકાશિત અધિકારીનો સંદર્ભ લો. CIPET ભરતી 2022-2023 CIPET ભરતી 2022 CIPET ભરતી 2022 CIPET ખાલી જગ્યા 2022 CIPET ભારતી 2022 CIPET નોકરીઓ 2022 CIPET ચેન્નાઈ ભરતી 2022 CIoPEaT ભરતી 2022 CIoPEaT નોકરીઓ 2022 સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પેટ્રોકેમિકલ્સ એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી ભરતી 2022 સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી ભરતી 2022 સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી સૂચના સૂચના જુઓ.

CIPET ઉંમર મર્યાદા અને છૂટછાટ (ઉંમર શ્રેણી):-

ઉમેદવારનું વય શ્રેણી મહત્તમ 65 વર્ષ અંદર હોવું જોઈએ. કૃપા કરીને ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે સત્તાવાર પ્રકાશિત કરો CIPET ભરતી 2022-2023 CIPET ભરતી 2022 સૂચના જુઓ.

CIPET પગારની વિગતો (તને કેટલો પગાર મળશે):-

પગાર ધોરણ 35,000 – 45,000દર મહિને રૂ./- પગાર સંબંધિત વધુ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ પૃષ્ઠની મુલાકાત લો સરકારી નોકરી અધિકારીના CIPET ભરતી 2022 CIPET ખાલી જગ્યા 2022 CIPET ભારતી 2022 કૃપા કરીને સૂચના તપાસો

CIPET પસંદગી પ્રક્રિયા (પસંદગી પ્રક્રિયા):-

સરકારી નોકરી માં સુનિશ્ચિત તારીખ નિયત સમયમાં મળેલી અરજીઓની શૈક્ષણિક લાયકાત અને અનુભવના માપદંડોના સંદર્ભમાં તપાસ કરવામાં આવશે. ટૂંકી સૂચિબદ્ધ ઉમેદવાર ઇન્ટરવ્યુ માટે હાજર રહેશે પસંદગી પ્રક્રિયા વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, નીચે પ્રકાશિત અધિકારી CIPET નોકરીઓ 2022 CIPET ચેન્નાઈ ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

કેવી રીતે અરજી કરવી CIPET નોકરીઓ? ,કેવી રીતે અરજી કરવી?):-

રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઑફલાઇન અરજી કરી શકે છે, પાત્ર ઉમેદવારો નિયત અરજી કરી શકે છે. ઉમેદવારોએ પોસ્ટનું નામ, ઉમેદવારનું નામ, ઈમેલ આઈડી, ફોન નંબર વગેરે જેવી વિગતો આપીને પોતાનો ઉલ્લેખ કરવો જોઈએ. ઉમેદવારોએ ભવિષ્યના ઉપયોગ માટે તે વિગતો નોંધવી જોઈએ. બાહ્ય આવરણ યોગ્ય રીતે લખેલું હોવું જોઈએ. આ માટે નીચે આપેલ એપ્લિકેશન લિંક પર ક્લિક કરો, કૃપા કરીને અરજી કરતા પહેલા પ્રકાશિત થયેલ અધિકારીને તપાસો CIoPEaT ભરતી 2022 CIoPEaT નોકરીઓ 2022 સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પેટ્રોકેમિકલ્સ એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

અરજીઓ મોકલો (અરજી મોકલો):-

  • મુખ્ય નિયામક, CIPET:IPT-લખનૌ, B-27, અમૌસી ઇન્ડસ્ટ્રીયલ એરિયા, લખનૌ-226008
  • મુખ્ય નિયામક, CIPET:IPT-લખનૌ, B-27, અમૌસી ઇન્ડસ્ટ્રિયલ એરિયા, લખનૌ-226008.

CIPET અરજી ફી (અરજી ફી):-

સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પેટ્રોકેમિકલ્સ એન્જિનિયરિંગ અને ટેક્નોલોજી નોકરીઓ માં અરજી કરવી કોઈ ફી નથી અરજી ફી વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, કૃપા કરીને માહિતી માટે પ્રકાશિત અધિકારીની મુલાકાત લો. સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી ભરતી 2022 સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી સૂચના સૂચના તપાસો.

CIPET મહત્વપૂર્ણ તારીખો (મહત્વની તારીખ):-

જોબ પ્રકાશન તારીખ: 23-04-2022
અરજીપત્ર મોકલવાની છેલ્લી તારીખ: 02-05-2022

TechSingh123.com તાજેતરની સરકારી નોકરી ભારતમાં ટોચની સરકારી નોકરીઓ

TechSingh123.com TechSingh123 અભ્યાસ ઇમોજ પૂરી પાડે છે નવીનતમ સરકારી નોકરી (બધા નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ એલike એસ.એસ.સી, રેલ્વે, બેંક, યુpsc પોલીસ, આર્મી, આંગણવાડી શિક્ષણ, irબળ, નૌસેના અન્ય ગોવrnમેન્ટ ભરતી), સરકારી નોકરીઓ, સરકારી પરિણામો, સરકાર નોકરીઓ સૂચનાઓ, નવીનતમ ખાલી જગ્યા, નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ ભરતી અપડેટ્સ, એડમિટ કાર્ડ કાર્ડ્સ, પરિણામો.
દૈનિક વિડિઓ નોકરીઓ અપડેટ્સ છે પણ પૂરી પાડવામાં આવેલ છે પર YouTube તેથી સબ્સ્ક્રાઇબ કરો હવે TechSingh123 અભ્યાસ ચેનલ

આ પણ જુઓ:- રાજ્ય મુજબની નોકરીઓ અથવા લાયકાત મુજબe નોકરીઓ

કૃપા કરીને, આ સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી ભરતી 2022 ની માહિતી તમારા મિત્રો તેમજ તમારા ભાઈ-બહેનો સાથે શેર કરો. અને તેમને અને અન્ય સરકારી ભરતીમાં મદદ કરે છે (સરકારી નોકરી), માહિતી માટે TechSingh123.com દરરોજ મુલાકાત લો.

મહત્વપૂર્ણ લિંક ,CIPET મહત્વપૂર્ણ કડીઓ:-

નોંધ: આપ સૌને વિનંતી છે કે આ નોકરીની લિંક તમારા મિત્રોને શેર કરો. વોટ્સેપ સમૂહ ફેસબુક ક્યાં તો અન્ય સામાજિક નેટવર્ક પણ બને એટલું શેર કરો. એસસસલું કોઈપણ વ્યક્તિ તેનો લાભ લઈ શકે છે.તેથી વધુને વધુ લોકોને. શેર કરો શું કરો l આ વેબસાઈટ પર દરરોજ તમામ પ્રકારની સરકારી નોકરીઓની માહિતી આપ સૌને આપવામાં આવે છે. તેથી તમે બધા સરકારી નોકરી જો તમારે આ વિશે માહિતી મેળવવી હોય TechSingh123.com હંમેશા વેબસાઈટ અને અહીં સાથે સંકળાયેલા છે દૈનિક મુલાકાત કરો.

FAQ – CIPET નોકરીઓ 2022

પ્રશ્ન 1. CIPET ભરતી માટે કેટલી ખાલી જગ્યાઓ બહાર પાડવામાં આવે છે?

જવાબ સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યુટ ઓફ પેટ્રોકેમિકલ્સ એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેકનોલોજી ,CIPET) ધરાવે છે લેક્ચરર [Lecturer], આસિસ્ટન્ટ પ્રોફેસર [Assistant Professor] અને અલગ ના 19 પોસ્ટ્સ લાયક ઉમેદવારોની શોધ કરવામાં આવે છે.

પ્રશ્ન 2. CIPET ભરતીનું પગાર ધોરણ શું છે?

Q3. CIPET ભરતી માટેની પસંદગી પ્રક્રિયા શું છે?

જવાબ આ સરકારી નોકરી પસંદગી પ્રક્રિયામાં શોર્ટલિસ્ટ ઉમેદવારોની ઇન્ટરવ્યુ પસંદગી પ્રક્રિયા વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે નીચે પ્રકાશિત અધિકૃત વેબસાઇટ દ્વારા ઉમેદવારની પસંદગી કરવામાં આવશે. CIPET નોકરીઓ 2022 CIPET ચેન્નાઈ ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

Q4. CIPET ભરતી માટે અરજી કરવાની વય મર્યાદા કેટલી છે?

જવાબ ઉમેદવારનું વય શ્રેણી મહત્તમ 65 વર્ષ અંદર હોવું જોઈએ. કૃપા કરીને ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે સત્તાવાર પ્રકાશિત કરો CIPET ભરતી 2022-2023 CIPET ભરતી 2022 સૂચના જુઓ.

પ્રશ્ન 5. CIPET ભરતી માટે કેવી રીતે અરજી કરવી?

Q6. CIPET પૂર્ણ ફોર્મ શું છે?

પ્રશ્ન7. CIPET માં શું નોકરીઓ છે?

જવાબ CIPET માં મદદનીશ અધિકારીની જગ્યા. CIPET વર્તમાન તારીખો પર તમામ સક્રિય નોકરીઓ બતાવશે. આ નોકરીઓ વિવિધ પોસ્ટ્સ અને CIPET દ્વારા આયોજિત વિવિધ પરીક્ષાઓ માટે ઉપલબ્ધ હશે. તેથી ઉમેદવારો CIPET ની મુલાકાત લઈ શકે છે અને જો તેઓ નોકરી માટે લાયક હોય તો તેઓ તેના માટે અરજી કરી શકે છે.

પ્રશ્ન8. CIPET માં મદદનીશ અધિકારી, મદદનીશ તકનીકી અધિકારીનો પગાર કેટલો છે?

જવાબ માટે પગાર મદદનીશ અધિકારી CIPET દ્વારા નક્કી કરવામાં આવશે પરીક્ષા પહેલા. સત્તાવાર સૂચનામાં અધિકારીઓ મદદનીશ અધિકારી, મદદનીશ ટેકનિકલ ઓફિસર માટેના પગારની સાથે અન્ય વિગતો જેવી કે વય મર્યાદા, પાત્રતાના માપદંડો વગેરેનો વિગતવાર ઉલ્લેખ કરશે, સૂચનાથી તે સ્પષ્ટ છે કે મદદનીશ અધિકારી, મદદનીશ ટેકનિકલ અધિકારીનો પગાર 44,900 (દર મહિને) છે.

પ્રશ્ન9. CIPET માટે પાત્રતાના માપદંડ શું છે?

જવાબ રાષ્ટ્રીયતા: ઉમેદવારો માત્ર ભારતના નાગરિક હોવા જોઈએ અને વધુ વિગતો માટે અમારી વેબસાઇટ તપાસો techsingh123.com, ઉમેદવારોએ કોઈપણ B.Com, B.Tech/BE, M.Com, M.Sc, M.Phil/Ph.D ધરાવતા હોવા જોઈએ. કોઈપણ પ્રતિષ્ઠિત યુનિવર્સિટી/સંસ્થામાં. માટે અરજી કરી રહેલા ઉમેદવારો CIPET 32 વર્ષ સુધીની હોવી જોઈએ.

ટૅગ્સ: સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી નોકરીની ખાલી જગ્યાઓ CIPET જોબ વેકેન્સી સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી જોબ વેકેન્સી CIPET જોબ વેકેન્સી સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી કારકિર્દી CIPET કારકિર્દી સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી ફ્રેશર નોકરીઓ 2022 સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજીમાં CIPET ફ્રેશર નોકરીની શરૂઆત 2022 સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી ભરતીમાં CIPET નોકરીની શરૂઆત 2022 CIPET ભરતી 2022 હિન્દી સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજીમાં નોકરીઓ 2022 હિન્દીમાં

CIPET નોકરીઓ 2022 સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજીની જોબ ઓપનિંગ્સ CIPET જોબ ઓપનિંગ્સ સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી જોબ વેકેન્સી CIPET જોબ વેકેન્સી સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજી કારકિર્દી CIPET પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ અને ટેક્નોલોજીની કારકિર્દી ફ્રેશર જોબ્સ 2022 CIPET ફ્રેશર નોકરીઓ 2022 સેન્ટ્રલ ઇન્સ્ટિટ્યૂટ ઑફ પ્લાસ્ટિક એન્જિનિયરિંગ એન્ડ ટેક્નોલોજીમાં જોબ ઓપનિંગ CIPET માં જોબ ઓપનિંગ્સ

રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ
શિક્ષણ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ
વિભાગ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ

Leave a Comment