યુપી આંગણવાડી ભારતી 2022 આંગણવાડી ભરતી

યુપી આંગણવાડી ભારતી 2022-2023 ઉત્તર પ્રદેશ આંગણવાડી ભરતી સંકલિત બાળ વિકાસ સેવાઓ (સંકલિત બાળ વિકાસ સેવાઓ) યુપી સરકાર આંગણવાડી સુપરવાઈઝર, કાર્યકર, હેલ્પર, સેવિકા, જિલ્લા કાર્યક્રમ અધિકારી, બાળ વિકાસ પ્રોજેક્ટ અધિકારીવગેરે માટે અરજીઓ આમંત્રિત કરે છે. રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ICDS ઉત્તર પ્રદેશ આંગણવાડી ભરતી સૂચના ચકાસી શકે છે.

સંકલિત બાળ વિકાસ સેવાઓ (ICDS), ઉત્તર પ્રદેશ બહુ જલ્દી સરકાર 32000 થી વધુ આંગણવાડી વર્કર, સેવિકા, સુપરવાઈઝર, ડિસ્ટ્રિક્ટ પ્રોગ્રામ ઓફિસર (DPO) અને અન્ય જગ્યાઓની ભરતી માટે અરજીઓ આમંત્રિત કરવા જઈ રહી છે.

Table of Contents

યુપી આંગણવાડી ભારતી 2022-2023

યુપી આંગણવાડી ઘણા સમય પછી આયોજન થવા જઈ રહ્યું છે.તમારી મદદ માટે અમે આઈ.સી.ડી.એસ. યુ.પી ઉત્તર પ્રદેશ આંગણવાડી ભરતી 2022 શેર કર્યું છે. આ વેબ પેજ પર ઓનલાઈન + સૂચના + પાત્રતા + છેલ્લી તારીખ + પગાર ધોરણ + જિલ્લા મુજબની યાદી વગેરે વિગતો તપાસો.

યુપી આંગણવાડી ભારતી 2022 આંગણવાડી ભરતી - જિલ્લા મુજબની યાદી હવે

યુપી આંગણવાડી સુપરવાઈઝરની જગ્યા 2022-2023

ઉત્તર પ્રદેશ આંગણવાડી સુપરવાઇઝરની ખાલી જગ્યા 2022 ની સૂચના બહુ જલ્દી બહાર આવશે. આંગણવાડી સુપરવાઈઝર ભરતી 2023 યુપી વિશે જાણવા માટે નીચેનું કોષ્ટક તપાસો:

પોસ્ટનું નામ ના. ખાલી જગ્યાઓ (કામચલાઉ)
આંગણવાડી સુપરવાઈઝર(સુપરવાઇઝર, ખાલી જગ્યા 2428 પોસ્ટ
આંગણવાડી કાર્યકર (AWW) 12000-14000 અપેક્ષિત પોસ્ટ્સ
આંગણવાડી હેલ્પર (AWH) 13000-15000 અપેક્ષિત પોસ્ટ્સ
પ્રોજેક્ટ અધિકારી 300 પોસ્ટ
જીલ્લા પ્રોગ્રામ ઓફિસર ,

નૉૅધ :- વધુ સચોટ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ નોકરી માટે પ્રકાશિત અધિકારીનો સંદર્ભ લો. યુપી આંગણવાડી ભારતી 2022-2023 ઉત્તર પ્રદેશ આંગણવાડી ભરતી 2022 યુપી આંગણવાડી ભરતી 2022 ICDS UP આંગણવાડીની ખાલી જગ્યા 2022 ICDS યુપી આંગણવાડી ભરતી 2022-2023 સૂચના જુઓ.

ICDS યુપી આંગણવાડી ભરતી 2022: સેવિકા, સુપરવાઈઝર, મદદનીશ, કાર્યકર

યુપી આંગણવાડી ભારતી 2022-2023, ઉત્તર પ્રદેશમાં લાંબા સમયથી આંગણવાડીની ભરતીનો અવાજ ઉઠાવવામાં આવી રહ્યો છે.કારણ કે છેલ્લા 10 વર્ષથી ઉત્તર પ્રદેશમાં આંગણવાડીને લગતી એક પણ મોટી ભરતી કરવામાં આવી નથી. યુપી આંગણવાડી ભરતી 2022 જેથી કરીને તમે સારી રોજગાર મેળવી શકો અને તમારા પરિવારની જરૂરિયાતો પૂરી કરી શકો. આ બધી બાબતોને ધ્યાનમાં રાખીને અમે તમને યુપી આંગણવાડીની ભરતી વિશે નવીનતમ માહિતી પ્રદાન કરવાની જવાબદારી લીધી છે અને આ માટે અમે પૂરા દિલથી રોકાયેલા છીએ. ઉત્તર પ્રદેશ આંગણવાડી ભરતી 2022 સંબંધિત કોઈપણ સમાચાર ચૂકશો નહીં

મહિલા અને બાળ વિકાસ મંત્રાલય (WCD) યુપી આંગણવાડી ભરતી 2022 વિશે જાણ કરવા જઈ રહ્યા છે. દર વર્ષે, WCD વિભાગ દ્વારા ઘણી બધી આંગણવાડી ભરતીની સૂચનાઓ બહાર પાડવામાં આવે છે. ઉત્તર પ્રદેશમાં વિવિધ આંગણવાડી ખાલી જગ્યાઓ 2022 સમયાંતરે અરજી કરવા માટે ઉપલબ્ધ છે.

રસ ધરાવતા અને લાયક ઉમેદવારો ઓનલાઈન સબમિશનની છેલ્લી તારીખ પહેલા યુપી આંગણવાડી ભરતી 2022 જિલ્લા મુજબની યાદી માટે ઓનલાઈન નોંધણી કરાવી શકે છે. અમે તમને મદદ કરી છે ઉત્તર પ્રદેશ આંગણવાડી વેકેન્સી 2022 એ અધિકૃત વેબસાઈટ પર ઓનલાઈન લિંક લાગુ કરી, તે લિંકની મુલાકાત લઈને તમે કરી શકો છો ઉત્તર પ્રદેશ આંગણવાડી ભરતી 2022 તમે યુપી સુપરવાઈઝર વર્કર હેલ્પર સેવિકા નોકરીઓ વિશે નવીનતમ સમાચાર મેળવી શકો છો.

નવીનતમ અપડેટ: UP ICDS 53000 આંગણવાડી કાર્યકર, હેલ્પર ભારતી 2022 નોટિફિકેશન બહુ જલ્દી બહાર આવશે. આંગણવાડી કાર્યકરો, મીની આંગણવાડી કાર્યકરો અને બાળ વિકાસ સેવાઓ અને પોષણ વિભાગ, યુપી, લખનઉમાં સહાયકોની નજીકની જગ્યાઓ 53 હજાર પોસ્ટ્સ નવી પસંદગી પ્રક્રિયાના આધારે આ તમામ ખાલી જગ્યાઓ ભરવાનો માર્ગ સાફ થઈ ગયો છે, વધુ માહિતી માટે નીચે વાંચો.

UP ICDS 53000 આંગણવાડી કાર્યકર ભારતી 2022 અપડેટ

આંગણવાડી ભરતી 2022-2023 લાયકાતના ધોરણ

યુપી આંગણવાડી ભરતી 2022 તમે બધાએ પોસ્ટ માટે અરજી કરતા પહેલા ઉપરોક્ત પોસ્ટ્સની યોગ્યતા તપાસવી આવશ્યક છે. આંગણવાડી સુપરવાઈઝર, આંગણવાડી સેવિકા, આંગણવાડી સહાયકા, શિક્ષક વગેરે. ભરતી સંબંધિત માહિતી અહીં ઉપલબ્ધ છે. અરજી પ્રક્રિયા ખૂબ જ સરળ છે અને અરજીઓ ફક્ત ઓનલાઈન મોડ દ્વારા જ આમંત્રિત કરવામાં આવશે. અરજી કરતા પહેલા ઉમેદવારોએ નીચેના પાત્રતા માપદંડોમાંથી પસાર થવું પડશે યુપી આંગણવાડી સુપરવાઈઝર ભારતી 2022, યુપી આંગણવાડી કાર્યકર ભારતી 2022, યુપી આંગણવાડી હેલ્પરની જગ્યા 2022,

શૈક્ષણિક લાયકાત (લાયકાત),

ઉમેદવાર માન્ય સંસ્થા/યુનિવર્સિટીમાંથી હોવો જોઈએ 08મી, 10મી, 12મી વર્ગ પસાર કરવા માટે જરૂરી. આંગણવાડી સુપરવાઈઝર માટે સરકાર માન્ય સંસ્થામાંથી ગ્રેજ્યુએશન પાસ કરેલ હોવું જોઈએ. વધુ સચોટ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ નોકરી માટે પ્રકાશિત અધિકારીનો સંદર્ભ લો. યુપી આંગણવાડી ભારતી 2022-2023 ઉત્તર પ્રદેશ આંગણવાડી ભરતી 2022 સૂચના જુઓ.

ઉંમર મર્યાદા અને છૂટછાટ (ઉંમર શ્રેણી):-

ઉમેદવારનું ઉંમર 18 – 45 એક વર્ષની અંદર હોવી જોઈએ. કૃપા કરીને ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે અધિકૃત અધિકારી પ્રકાશિત કરો. યુપી આંગણવાડી ભરતી 2022 ICDS UP આંગણવાડીની ખાલી જગ્યા 2022 સૂચના જુઓ.

પગારની વિગતો (તને કેટલો પગાર મળશે):-

પગાર ધોરણ 3,500 -22,500દર મહિને રૂ./- પગાર સંબંધિત વધુ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ પૃષ્ઠની મુલાકાત લો સરકારી નોકરી અધિકારીના યુપી આંગણવાડી ભારતી 2022-2023 ઉત્તર પ્રદેશ આંગણવાડી ભરતી 2022 કૃપા કરીને સૂચના તપાસો

પસંદગી પ્રક્રિયા (પસંદગી પ્રક્રિયા):-

આ સરકારી નોકરીમાં શારીરિક કસોટી, ઉમેદવારમાં પ્રદર્શન અનુસાર પસંદગી કરવામાં આવશે, પસંદગી પ્રક્રિયા વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, નીચેનો અધિકારી જુઓ. યુપી આંગણવાડી ભરતી 2022 ICDS UP આંગણવાડીની ખાલી જગ્યા 2022 ICDS યુપી આંગણવાડી ભરતી 2022-2023 સૂચના તપાસો.

કેવી રીતે અરજી કરવી? ,કેવી રીતે અરજી કરવી?):-

રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઓનલાઈન તમે અરજી કરી શકો છો, આ માટે નીચે આપેલ એપ્લિકેશન લિંક પર ક્લિક કરો, કૃપા કરીને અરજી કરતા પહેલા સત્તાવાર લિંક પર ક્લિક કરો ICDS UP આંગણવાડીની ખાલી જગ્યા 2022 ICDS યુપી આંગણવાડી ભરતી 2022-2023 સૂચના તપાસો.

અરજી ફી (અરજી ફી):-

રસ ધરાવતા ઉમેદવારો કૃપા કરીને વધુ વિગતો માટે સત્તાવાર વેબસાઇટની મુલાકાત લો યુપી આંગણવાડી ભારતી 2022-2023 ઉત્તર પ્રદેશ આંગણવાડી ભરતી 2022 યુપી આંગણવાડી ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

ICDS UP આંગણવાડી ભારતી 2022-23 જિલ્લા મુજબની યાદી

નૉૅધ: યુપી આંગણવાડી ભરતી 2022-2023 ખાલી જગ્યાઓની સંખ્યા અપેક્ષિત છે અને સત્તાવાર જાહેરાત સાથે બદલાઈ શકે છે.

મહત્વપૂર્ણ તારીખો (મહત્વની તારીખ):-

  • નોકરી પ્રકાશિત તારીખ: 01-04-2022
  • અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ: 15-05-2022

TechSingh123.com તાજેતરની સરકારી નોકરી ભારતમાં ટોચની સરકારી નોકરીઓ

TechSingh123.com TechSingh123 અભ્યાસ ઇમોજ નવીનતમ સરકારી નોકરી પ્રદાન કરે છે (બધા નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ એલiકે એસએસસી, રેલ્વે, બેંક, યુPSC, પોલીસ, આર્મી, આંગણવાડી શિક્ષણ, એirબળ, નેવી અન્ય Government ભરતીઓ), સરકારી નોકરીઓ, સરકારી પરિણામો, સરકારી નોકરીઓની સૂચનાઓ, નવીનતમ ખાલી જગ્યા, નવીનતમ સરકારી નોકરીઓની ભરતી અપડેટ્સ, એડમિટ કાર્ડ્સ, પરિણામો.
દૈનિક વિડિઓ નોકરીઓ પર અપડેટ્સ પણ આપવામાં આવે છે YouTube તેથી હમણાં સબ્સ્ક્રાઇબ કરો TechSingh123 અભ્યાસ ચેનલ

આ પણ જુઓ :- રાજ્ય મુજબની નોકરીઓ અથવા લાયકાત મુજબe નોકરીઓ

ઉત્તર પ્રદેશ આંગણવાડી ભરતી આ માહિતી તમારા મિત્રો તેમજ તમારા ભાઈ-બહેનો સાથે શેર કરો. અને તેમને અને અન્ય સરકારી ભરતીમાં મદદ કરે છે (સરકારી નોકરી), માહિતી માટે TechSingh123.com દરરોજ મુલાકાત લો.

મહત્વપૂર્ણ લિંક (મહત્વપૂર્ણ કડીઓ):-

નોંધ: આપ સૌને વિનંતી છે કે આ નોકરીની લિંક તમારા મિત્રોને શેર કરો. વોટ્સેપ સમૂહ ફેસબુક ક્યાં તો અન્ય સામાજિક નેટવર્ક પણ બને એટલું શેર કરો. એસસસલું કોઈપણ વ્યક્તિ તેનો લાભ લઈ શકે છે.તેથી વધુને વધુ લોકોને. શેર કરો શું કરો l આ વેબસાઈટ પર દરરોજ તમામ પ્રકારની સરકારી નોકરીઓની માહિતી આપ સૌને આપવામાં આવે છે. તેથી તમે બધા સરકારી નોકરી જો તમારે આ વિશે માહિતી મેળવવી હોય TechSingh123.com હંમેશા વેબસાઈટ અને અહીં સાથે સંકળાયેલા છે દૈનિક મુલાકાત કરો.

FAQs – ICDS UP આંગણવાડી ભારતી 2022-2023

પ્રશ્ન 1: ઉત્તર પ્રદેશમાં આંગણવાડીની ભરતી ક્યારે શરૂ થશે?

જવાબ: ઉત્તર પ્રદેશ આંગણવાડી ટૂંક સમયમાં ભરતી શરૂ થશે, સત્તાવાર તારીખો ટૂંક સમયમાં જાહેર થઈ શકે છે.

પ્રશ્ન 2: યુપીમાં આંગણવાડી માટે કેટલી જગ્યાઓ ખાલી છે?

પ્રશ્ન 3: યુપીમાં આંગણવાડીમાં કેટલો પગાર આપવામાં આવે છે?

જવાબઃ યુપીમાં આંગણવાડી ઇન્ક્રીમેન્ટ બાદ યુ.પી આંગણવાડી કામદારોને હવે દર મહિને 10,000 રૂપિયા પગાર મળશે, UP સહાયક કાર્યકરને 5,500 રૂપિયા અને UP આંગણવાડી સહાયકને 5,000 રૂપિયા પ્રતિ માસ મળશે.

પ્રશ્ન 4 : યુપી આંગણવાડી ભરતી માટે કેવી રીતે અરજી કરવી?

જવાબ: ઉમેદવારો સૌ પ્રથમ ICDS અથવા WCD ઉત્તર પ્રદેશ આંગણવાડી વર્કર અને હેલ્પર વેકેન્સીની અધિકૃત વેબસાઇટની મુલાકાત લો. તે પછી “સત્તાવાર જાહેરાત” લિંક પર ક્લિક કરો. તેને ડાઉનલોડ કરો અને આંગણવાડી માટે ઓનલાઈન અરજી કરતા પહેલા તેને ધ્યાનથી વાંચો. હવે સત્તાવાર વેબસાઇટની મુલાકાત લો અને ઑનલાઇન અરજી કરો.

પ્રશ્ન 5: શું આંગણવાડી એ સરકારી નોકરી છે?

ઉત્તર : આંગણવાડી તે ભારતમાં એક પ્રકારનું ગ્રામીણ માતા અને બાળ સંભાળ કેન્દ્ર છે. બાળકોની ભૂખ અને કુપોષણનો સામનો કરવા માટે ભારત સરકાર દ્વારા 1975 માં સંકલિત બાળ વિકાસ સેવા કાર્યક્રમ હેઠળ તેઓની શરૂઆત કરવામાં આવી હતી. આંગણવાડી ભારતીય ભાષાઓમાં “આંગણામાં આશ્રય” નો અર્થ થાય છે.

પ્રશ્ન 6: યુપીમાં મહિલા સુપરવાઇઝરની ભરતી ક્યારે થશે?

પ્રશ્ન 7: યુપીમાં આંગણવાડી સુપરવાઈઝરનો પગાર કેટલો છે?

જવાબ: ઉત્તર પ્રદેશ સરકાર ઉત્તર પ્રદેશ આંગણવાડી 5200 – 20200/- + સુપરવાઇઝરને દર મહિને રૂ. 2400/- ગ્રેડ પે અને લેડી સુપરવાઇઝર માટે રૂ. 20000/- દર મહિને. વધુ વિગતો માટે ICDS UP વિભાગની સત્તાવાર વેબસાઇટ તપાસો. l

પ્રશ્ન 7 : આંગણવાડી ફોર્મ ક્યારે ભરવામાં આવશે?

પ્ર. હું યુપી આંગણવાડી ભારતી 2022 માટે કેવી રીતે અરજી કરી શકું?

A. લાયક ઉમેદવાર સત્તાવાર વેબસાઇટ પર ઓનલાઈન નોંધણી કરાવી શકે છે અન્યથા યુપી આંગણવાડી ભારતી 2022-23 માટે અરજી કરવા માટે મહત્વપૂર્ણ લિંક વિસ્તારમાં આપેલ સીધી લિંકની મુલાકાત લો.

પ્ર. ICDS UP આંગણવાડી ભરતી 2022 ની છેલ્લી તારીખ શું છે?

પ્ર. યુપી આંગણવાડી ભારતી 2022-23ની શરૂઆતની તારીખ શું છે?

A. સત્તાવાર તારીખ હજુ સુધી કન્ફર્મ નથી. પરંતુ 2-3 મહિનામાં અપેક્ષિત છે.

રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ
શિક્ષણ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ
વિભાગ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ

Leave a Comment