શિક્ષકની સરકારી નોકરીઓ 2022 શિક્ષકની સરકારી નોકરીઓ 2022 હવે

શિક્ષક સરકારી નોકરીઓ 2022 શિક્ષક સરકારી નોકરી 2022 અરુણાચલ પ્રદેશ પબ્લિક સર્વિસ કમિશન ,APPSC) ધરાવે છે પ્રશિક્ષિત સ્નાતક શિક્ષક (TGT) [Trained Graduate Teacher]ગ્રુપ -‘બી’ (નોન-ગેઝેટેડ) 259 પોસ્ટ્સ માટે ભારતના નાગરિકો પાસેથી ઓનલાઈન અરજીઓ આમંત્રિત કરે છે

રસ ધરાવતા અને લાયક ઉમેદવારો માત્ર ઓનલાઈન મોડ દ્વારા નવીનતમ અરજીઓ સબમિટ કરી શકાય છે ઉમેદવારોને ઓનલાઈન અરજી બધી વ્યક્તિગત અને શૈક્ષણિક વિગતો યોગ્ય રીતે ભરો. વિભાગીય જાહેરાત, અરજી પ્રક્રિયા, પસંદગી પ્રક્રિયા, છેલ્લી તારીખ અને અરુણાચલ પ્રદેશ પબ્લિક સર્વિસ કમિશનને લગતી અન્ય માહિતી નીચેના ટેબલ પર જોઈ શકાય છે. આ અરુણાચલ પ્રદેશ PSC ભરતી 2022 તમામ ઉમેદવારોને પોસ્ટ માટે વિનંતી કરવામાં આવે છે અરુણાચલ પ્રદેશ પ્રશિક્ષિત સ્નાતક શિક્ષક ભરતી 2022 અરજી કરતા પહેલા, બધી જરૂરી માહિતી વાંચો અને પછી જ અરજી કરો.

Table of Contents

શિક્ષક સરકારી નોકરીઓ 2022

ખાલી જગ્યાઓ અને પાત્રતા માપદંડ (ખાલી જગ્યા અને પાત્રતા):-

વિભાગનું નામ:- અરુણાચલ પ્રદેશ પબ્લિક સર્વિસ કમિશન
ટોચની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
પોસ્ટની સંખ્યા:- 259 પોસ્ટ્સ
પોસ્ટના નામ:- પ્રશિક્ષિત સ્નાતક શિક્ષક [TGT] (જૂથ B)
શૈક્ષણિક લાયકાત:- B.Ed સાથે સંબંધિત વિષયમાં બીજા વર્ગની સ્નાતકની ડિગ્રી
રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
લાયકાત મુજબ સરકારી નોકરીઓ:- અહીં ક્લિક કરો
કેવી રીતે અરજી કરવી:, ઓનલાઇન
રાષ્ટ્રીયતા:- ઉમેદવાર ભારતનો નાગરિક હોવો જોઈએ

નૉૅધ :- વધુ સચોટ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ નોકરી માટે પ્રકાશિત અધિકારીનો સંદર્ભ લો. શિક્ષક સરકારી નોકરીઓ 2022 શિક્ષક સરકારી નોકરી 2022 શિક્ષક સરકારી નોકરી 2022 સરકારી શિક્ષકની નોકરી 2022 સરકારી શિક્ષક ભરતી 2022 APPSC ભરતી 2022 અરુણાચલ પ્રદેશ પબ્લિક સર્વિસ કમિશન ભરતી 2022 APPSC ભરતી 2022 APPSC TGT ભરતી 2022 અરુણાચલ પ્રદેશ PSC TGT ભરતી 2022 અરુણાચલ પ્રદેશ TGT શિક્ષકની ખાલી જગ્યા 2022 અરુણાચલ પ્રદેશ શિક્ષક ભરતી 2022 ચાંગલાંગ જિલ્લા ભરતી 2022 ચાંગલાંગ જિલ્લા ભરતી 2022 સૂચના જુઓ.

ઉંમર મર્યાદા અને છૂટછાટ (ઉંમર શ્રેણી):-

ઉમેદવારનું વય શ્રેણી 21 – 33 વર્ષ અંદર હોવું જોઈએ. કૃપા કરીને ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે સત્તાવાર પ્રકાશિત કરો શિક્ષક સરકારી નોકરીઓ 2022 શિક્ષક સરકારી નોકરી 2022 સૂચના જુઓ.

પગારની વિગતો (તને કેટલો પગાર મળશે):-

પગાર ધોરણ 44,900 – 1,42,400દર મહિને રૂ./- પગાર સંબંધિત વધુ માહિતી માટે કૃપા કરીને આ પૃષ્ઠની મુલાકાત લો સરકારી નોકરી અધિકારીના શિક્ષક સરકારી નોકરી 2022 સરકારી શિક્ષકની નોકરી 2022 સરકારી શિક્ષક ભરતી 2022 કૃપા કરીને સૂચના તપાસો

પસંદગી પ્રક્રિયા (પસંદગી પ્રક્રિયા):-

અરુણાચલ પ્રદેશ પ્રશિક્ષિત સ્નાતક શિક્ષક ભરતી 2022 પસંદગી પ્રક્રિયામાં લેખિત પરીક્ષા અને વ્યક્તિગત મુલાકાત ઉમેદવારમાં પ્રદર્શન અનુસાર પસંદગી કરવામાં આવશે, પસંદગી પ્રક્રિયા વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, નીચે પ્રકાશિત અધિકારી APPSC ભરતી 2022 અરુણાચલ પ્રદેશ પબ્લિક સર્વિસ કમિશન ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

પસંદગી પ્રક્રિયામાં લેખિત પરીક્ષા અને આ પછી ઇન્ટરવ્યુ/વિવા-વોઇસ સમાવેશ થશે. લેખિત પરીક્ષામાં દરેક 100 ગુણના ચાર પેપર હશે.

  • સામાન્ય અંગ્રેજી: 100 ગુણ
  • સામાન્ય જ્ઞાન: 100 ગુણ
  • સંબંધિત વિષયનું પેપર I : 100 ગુણ
  • સંબંધિત વિષયનું પેપર II : 100 ગુણ

લેખિત પરીક્ષા ઉમેદવારોના પ્રદર્શનના આધારે, ઉમેદવારોને 50 માર્કસ આપવામાં આવશે. મૌખિક પરીક્ષણ માટે શોર્ટલિસ્ટ કરવામાં આવશે

કેવી રીતે અરજી કરવી? ,કેવી રીતે અરજી કરવી?):-

રસ ધરાવતા ઉમેદવારો ઓનલાઈન લાયક ઉમેદવારો અરજી કરી શકે છે માત્ર ઓનલાઈન મોડ દ્વારા અરજી ભરવાની રહેશે વ્યક્તિગત અને શિક્ષણ વિગતો યોગ્ય જગ્યાએ ઓનલાઈન અરજી ભરવું જોઈએ. યોગ્ય રીતે ભરેલ ઓનલાઈન અરજી પ્રિન્ટ ભવિષ્યના ઉપયોગ માટે સુરક્ષિત રાખવી જોઈએ. આ માટે નીચે આપેલ એપ્લિકેશન લિંક પર ક્લિક કરો, કૃપા કરીને અરજી કરતા પહેલા પ્રકાશિત થયેલ અધિકારીને તપાસો APPSC ભરતી 2022 APPSC TGT ભરતી 2022 અરુણાચલ પ્રદેશ PSC TGT ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

અરજી ફી (અરજી ફી):-

અરુણાચલ પ્રદેશ પબ્લિક સર્વિસ કમિશન નોકરીઓ અરજી ફી આમાં: APST ઉમેદવારો માટે રૂ. 150/- અને અન્ય ઉમેદવારો માટે રૂ.200/-, એપ્લિકેશન ફી ડેબિટ કાર્ડ/ક્રેડિટ કાર્ડ/નેટ બેંકિંગ દ્વારા ઓનલાઈન ચૂકવવાની રહેશે. અરજી ફી વિશે સંપૂર્ણ માહિતી માટે, કૃપા કરીને માહિતી માટે પ્રકાશિત અધિકારીની મુલાકાત લો. અરુણાચલ પ્રદેશ TGT શિક્ષકની ખાલી જગ્યા 2022 અરુણાચલ પ્રદેશ શિક્ષક ભરતી 2022 ચાંગલાંગ જિલ્લા ભરતી 2022 ચાંગલાંગ જિલ્લા ભરતી 2022 સૂચના તપાસો.

મહત્વપૂર્ણ તારીખો (મહત્વની તારીખ):-

જોબ પ્રકાશન તારીખ: 14-04-2022
અરજી કરવાની છેલ્લી તારીખ: 13-05-2022

TechSingh123.com તાજેતરની સરકારી નોકરી ભારતમાં ટોચની સરકારી નોકરીઓ

TechSingh123.com TechSingh123 અભ્યાસ ઇમોજ પૂરી પાડે છે નવીનતમ સરકારી નોકરી (બધા નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ એલike એસ.એસ.સી, રેલ્વે, બેંક, યુpsc પોલીસ, આર્મી, આંગણવાડી શિક્ષણ, irબળ, નૌસેના અન્ય ગોવrnમેન્ટ ભરતી), સરકારી નોકરીઓ, સરકારી પરિણામો, સરકાર નોકરીઓ સૂચનાઓ, નવીનતમ ખાલી જગ્યા, નવીનતમ સરકાર નોકરીઓ ભરતી અપડેટ્સ, એડમિટ કાર્ડ કાર્ડ્સ, પરિણામો.
દૈનિક વિડિઓ નોકરીઓ અપડેટ્સ છે પણ પૂરી પાડવામાં આવેલ છે પર YouTube તેથી સબ્સ્ક્રાઇબ કરો હવે TechSingh123 અભ્યાસ ચેનલ

આ પણ જુઓ:- રાજ્ય મુજબની નોકરીઓ અથવા લાયકાત મુજબe નોકરીઓ

અરુણાચલ પ્રદેશ પબ્લિક સર્વિસ કમિશનની ખાલી જગ્યા 2022 આ માહિતી તમારા મિત્રો તેમજ તમારા ભાઈ-બહેનો સાથે શેર કરો. અને તેમને અને અન્ય સરકારી ભરતીમાં મદદ કરે છે (સરકારી નોકરી), માહિતી માટે TechSingh123.com દરરોજ મુલાકાત લો.

મહત્વપૂર્ણ લિંક (મહત્વપૂર્ણ કડીઓ):-

નોંધ: આપ સૌને વિનંતી છે કે આ નોકરીની લિંક તમારા મિત્રોને શેર કરો. વોટ્સેપ સમૂહ ફેસબુક ક્યાં તો અન્ય સામાજિક નેટવર્ક પણ બને એટલું શેર કરો. એસસસલું કોઈપણ વ્યક્તિ તેનો લાભ લઈ શકે છે.તેથી વધુને વધુ લોકોને. શેર કરો શું કરો l આ વેબસાઈટ પર દરરોજ તમામ પ્રકારની સરકારી નોકરીઓની માહિતી આપ સૌને આપવામાં આવે છે. તેથી તમે બધા સરકારી નોકરી જો તમારે આ વિશે માહિતી મેળવવી હોય TechSingh123.com હંમેશા વેબસાઈટ અને અહીં સાથે સંકળાયેલા છે દૈનિક મુલાકાત કરો.

FAQ – અરુણાચલ પ્રદેશ પ્રશિક્ષિત સ્નાતક શિક્ષક ભરતી 2022

પ્રશ્ન 1. સરકારી શિક્ષકની ભરતી માટે કેટલી જગ્યાઓ બહાર પાડવામાં આવે છે?

જવાબ અરુણાચલ પ્રદેશ પબ્લિક સર્વિસ કમિશન ,APPSC) ધરાવે છે પ્રશિક્ષિત સ્નાતક શિક્ષક (TGT) [Trained Graduate Teacher]ગ્રુપ -‘બી’ (નોન-ગેઝેટેડ) 259 પોસ્ટ્સ માટે ભારતના નાગરિકો પાસેથી ઓનલાઈન અરજીઓ આમંત્રિત કરે છે

પ્રશ્ન 2. સરકારી શિક્ષકની નોકરીનું પગાર ધોરણ શું છે?

Q3. સરકારી શિક્ષકની નોકરી માટેની પસંદગી પ્રક્રિયા શું છે?

Q4. અરુણાચલ પ્રદેશ પબ્લિક સર્વિસ કમિશન ભરતી માટે અરજી કરવાની વય મર્યાદા કેટલી છે?

જવાબ ઉમેદવારનું વય શ્રેણી 21 – 33 વર્ષ અંદર હોવું જોઈએ. કૃપા કરીને ઉંમરમાં છૂટછાટ અને અન્ય માહિતી માટે સત્તાવાર પ્રકાશિત કરો શિક્ષક સરકારી નોકરીઓ 2022 શિક્ષક સરકારી નોકરી 2022 સૂચના જુઓ.

પ્રશ્ન 5. અરુણાચલ પ્રદેશ પબ્લિક સર્વિસ કમિશન ભરતી માટે કેવી રીતે અરજી કરવી?

ટૅગ્સ: શિક્ષકની ખાલી જગ્યા 2021 શિક્ષકની ભરતી 2021 સરકારી શિક્ષક નોકરી શિક્ષકના ફોર્મ ક્યારે બહાર આવશે 2021 શિક્ષકની સરકારી નોકરી રાજસ્થાન શિક્ષકની નોકરીઓ 2021 સરકારી શિક્ષકની ભરતી 2021 સરકારી શાળામાં પ્રાથમિક શિક્ષકની જગ્યા સરકારી શિક્ષકની ખાલી જગ્યા 2021 સરકારી શાળાઓમાં કરાર આધારિત સરકારી શિક્ષકોની ખાલી જગ્યા પર શિક્ષણની નોકરી 2021 પ્રાથમિક શિક્ષકની જગ્યા ખાલી છે 2021 b.ed શિક્ષકો માટેની ખાલી જગ્યાઓ આગામી શિક્ષકની ખાલી જગ્યા 2021

સરકારી શાળામાં પ્રાથમિક શિક્ષકની ખાલી જગ્યા સરકારી પ્રાથમિક શિક્ષકની ખાલી જગ્યા 2021 સરકારી શાળાઓમાં કરાર આધારિત સરકારી શિક્ષકોની ખાલી જગ્યા પર શિક્ષણની નોકરી 2021 ખાનગી શાળામાં પ્રાથમિક શિક્ષકની ખાલી જગ્યા પ્રાથમિક શાળાના શિક્ષકની નોકરી માટેનું અરજી ફોર્મ b.ed શિક્ષકોની ખાલી જગ્યાઓ માટે ક્યારે બહાર પડશે? 2021 શિક્ષકની સરકારી નોકરી રાજસ્થાન સ્નાતક સરકારી નોકરીઓ શિક્ષકની નોકરીઓ 2021 12મું પાસ મહિલાઓ માટે સરકારી નોકરી 2021 www arunachal times com રોજગાર સમાચાર પ્રાથમિક / માધ્યમિક / ઉચ્ચ માધ્યમિક સરકારી શાળાઓમાં ભરતી ખાલી જગ્યાઓ માટે શિક્ષણ નોકરીઓ

રાજ્ય મુજબની સરકારી નોકરીઓ
શિક્ષણ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ
વિભાગ દ્વારા સરકારી નોકરીઓ

Leave a Comment